ผู้เขียน หัวข้อ: User Review : Nissan Skyline GT-R R33 เจ้าเส้นขอบฟ้ากับความฝันในวัยเยาว์ (Part 1)  (อ่าน 130408 ครั้ง)

ออฟไลน์ PumpNISMO

• Sr. Member
บอกรายละเอียดที่แต่งไป ผมนึกว่าอ่านหนังสือดีๆเล่มนึงอยู่ ละเอียดมากครับ เห็นด้วยกับคุณSykesนะครับ ทรงรถมันยังดูสวยอยู่เลย ขอบคุณมากครับที่มาแบ่งปันกัน :)

popdemonic

• บุคคลทั่วไป
เข้ามาแอบบอกว่าถ้าเป็นไปได้อยากให้คงสภาพเดิมๆแบบนี้เอาไว้จังเลย หายากนะครับ เดิมๆเลยสำหรับR33 รถสวยครับ

ปล.E39 คันข้างๆ ลิ้นหน้าExotic tuning ก็งามงดเช่นกันครับ

ออฟไลน์ udis

• Hero Member
ขอบคุณ รถสวยจริงๆครับ

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
ขี่ก๊อตซิล่าซ่ะด้วยอิจฉาจุง ก๊อตซิล่าตัวนี้งามมากๆครับเดิมๆแบบนี้หาอยากมากๆ ขอบคุณสำหรับรีวิวครับผม

ออฟไลน์ dazetos

สุดยอดครับ รถสภาพดีมากๆ รอดูภาคต่อนะครับ

ออฟไลน์ jumpon77

ชอบครับผมขอบคุณทีรีวิวนะครับ
http://facebook.com/jumpon.hiranyanon
https://twitter.com/jumpon77     คุยได้นะครับ.
 Corolla Altis 1.8 E MT MY2008 Corolla Altis 1.6 J AT my2011 Isuzu D-MAX Spark my2003

ออฟไลน์ yod artstu

โอย ลำพังแค่หารถเดิมสนิทได้ขนาดนี้ก็สุดยอดแล้วครับผม
สวยจริงๆครับคันนี้ :)
ขอบคุณมากครับ
: )

ออฟไลน์ OLan-मंदिर लड़का

สุดยอดเลยครับ สวยงามสุดๆ  ;)

ออฟไลน์ pop

• ชีวิตออกแบบได้
    • www.teemgroup.com
ขอบคุณมากครับ
ประทับใจในความใจรักของคุณ copperprince จริงๆ
และจะรอติดตามชมจนจบครับผม

ออฟไลน์ GaB

• Full Member
  • #StickShiftLife
รถสภาพสวยมากครับ

ออฟไลน์ neung23

แอบมาดู e39 ที่จอดข้างๆ สวยมากคับ

สีเดียวกับ e39 คันแรกของผมเลย  ;D

.
.
.

โอ้วววววววว เพิ่งนึกออกว่าพี่โอ๋นี่เอง เทพเจ้า e39 ในตำนาน  :o :o :o :o :o :o :o

สวัสดีคับ เจ้า 39 ยังสบายดีอยู่ป่าวคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2013, 22:52:38 โดย teera_tech »
2013 W204 C250 AMG Plus
2011 Prius
2010 X5 xDrive 4.8i
2003 E39 523i Sport

ออฟไลน์ Copperprince

• Newbie
  • *
แอบมาดู e39 ที่จอดข้างๆ สวยมากคับ

สีเดียวกับ e39 คันแรกของผมเลย  ;D

.
.
.

โอ้วววววววว เพิ่งนึกออกว่าพี่โอ๋นี่เอง เทพเจ้า e39 ในตำนาน  :o :o :o :o :o :o :o

สวัสดีคับ เจ้า 39 ยังสบายดีอยู่ป่าวคับ

....สวัสดีครับคุณหนึ่ง ขอบคุณครับที่แวะเข้ามาชมกระทู้รำลึกความหลังของผม 555
....ส่วนเจ้า e39 ยังสบายดีพร้อมรบอยู่ครับ ได้เอาไปวิ่งบ้างอาทิตย์ละครั้ง
....ส่วนเรื่อง e39 ผมต้องยกคุณหนึ่งให้เป็น กูรู  ของรุ่นนี้เลยครับ

ออฟไลน์ neung23

สีเดียวกับ e39 คันแรกของผมเลย  ;D

.
.
.

....สวัสดีครับคุณหนึ่ง ขอบคุณครับที่แวะเข้ามาชมกระทู้รำลึกความหลังของผม 555
....ส่วนเจ้า e39 ยังสบายดีพร้อมรบอยู่ครับ ได้เอาไปวิ่งบ้างอาทิตย์ละครั้ง
....ส่วนเรื่อง e39 ผมต้องยกคุณหนึ่งให้เป็น กูรู  ของรุ่นนี้เลยครับ

ขอบคุณคับพี่ ตอนนี้ผมขายาย e39 ออกไปแล้วคับ อิอิ

กำลังเดินตามความฝัน(ไม่ข้ามยี่ห้อไม่ข้ามประเทศ)อยู่คับ ว่าจะหา e36 coupe มาทำ M3 อยู่คับ

เอาไว้ตามดมฝุ่น r33 กับ e39 มีเครื่องอัดอากาศสุดโหดของพี่  ;D
2013 W204 C250 AMG Plus
2011 Prius
2010 X5 xDrive 4.8i
2003 E39 523i Sport

ออนไลน์ Ponthakorn

เป็นรถที่ผมชอบครับ รอดูตอนสองครับ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
เป็นรถที่เป็นความฝันในวัยเยาว์ของผมเหมือนกันครับ
ตอนเด็กผมซื้อ Model 1/24 ของ Tamiya เก็บไว้เลย
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Nikle_pk

WoWW ไม่คิดว่าจะมีคนมารีวิว สุดยอดเลย

ขอบคุณมากๆครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ r0okiEz

รถเขาสวยจริงๆ รอชมหลังอัพเกรด ว่าจะสวยยิ่งขึ้นขนาดไหน  ;D
อย่าทำทุกอย่างที่คิด.....แต่จงคิดทุกอย่างที่ทำ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com

รุ่นนี้ ผมเคยขับแค่ GTS25 ของเพื่อน ที่นำเข้ามาทั้งคันจากญี่ปุ่น
ในฐานะ รถของนักเรียนไทยที่โน่น หนะครับ

และยินดีที่คุณ Copper ฯมาเขียนรีวิวเล่าเรื่องรถคันนี้ให้อ่านกัน

• Newbie
  • *

รุ่นนี้ ผมเคยขับแค่ GTS25 ของเพื่อน ที่นำเข้ามาทั้งคันจากญี่ปุ่น
ในฐานะ รถของนักเรียนไทยที่โน่น หนะครับ

และยินดีที่คุณ Copper ฯมาเขียนรีวิวเล่าเรื่องรถคันนี้ให้อ่านกัน

...ยินดีและดีใจมากครับ ที่คุณจิมมี่  เสียสละเวลาเข้ามาอ่าน ขอบคุณมากครับ ^^

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ของดีจากแดนปลาดิบอีก 1 คัน ที่โลกตะลึง

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Jeeple

• Jr. Member
  • **
แจ๋วเลยครับ รีวิวละเอียด สนุก สุภาพ ชอบมากครับ

ออฟไลน์ Dr.Shank

รถสวยมีเสน่ห์มากครับ
..

ออฟไลน์ jan_e39

อิอิ มาร่วมชมการระลึกความหลังของคุณโอ๋ด้วยคนคร้าบบบ

รถสวยมากครับ

• Newbie
  • *
อิอิ มาร่วมชมการระลึกความหลังของคุณโอ๋ด้วยคนคร้าบบบ

รถสวยมากครับ

...ยินดีที่คุณแจนแวะเข้ามาเยี่ยมชมและทักทายฝันเล็กๆของผมครับ ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 04, 2013, 16:37:10 โดย Copperprince »

ออฟไลน์ Sinplug

• https://www.facebook.com/groups/4G64Club
ละเอียดมากครับ ขอบคุณนะครับ รอติดตามชมภาค 2
"ผมก็แค่กะบะเบนซิล''4G64 Turbo  แรงม้า XXX Max. Torque 618 N/m''  
Facebook: 4G64 Club Thailand/4G64T Club Thailand

ออฟไลน์ Marverick

ท่านจขกท ครับผมขอยกนิ้วให้เลยครับ

ออฟไลน์ Anueis

• Like !!! Automatic transmission.
ละเอียดมากเลยครับ รถสวยด้วยครับ  ::) ::)
1989 Honda Civic EF 1.6 4AT
2001 Volvo V70 2.3T
2007 Isuzu D-Max Cab SLX 2.5 Ddi I-Tec

ออฟไลน์ kukonba

• เที่ยวไปให้ทั่วเมืองไทยเถอะครับ
ในอดีตผมชอบไฟท้ายของมันเท่มากกับการที่ได้เอาไฟท้ายมาดัดแปลงใส่กับรถเก่าๆของผมในยุคนั้น

ออฟไลน์ Iamautomagwheel

• Newbie
  • *
บรรยายได้ลึกซึ้งมากครับ ถ้าผมตามล่าความฝันในวัยเด็กได้ผมจะมารีวิวดีๆแบบพี่บ้างนะครับ ^_^

ออฟไลน์ Ton247

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ

ถือเป็นหนึ่งในรถในฝันของผมเช่นกัน ยินดีด้วยนะครับที่ตามฝันสำเร็จ