ผู้เขียน หัวข้อ: จาก อ.อื้อจื่อเหลียง ไป ซ.แอมเวย์รามคำแหง ทางไหนเร็วสุดครับ  (อ่าน 1739 ครั้ง)

ออฟไลน์ kbo1980

• Jr. Member
  • **
พอดีมีเวลาน้อยดันมีนัดกระชั้นชิดอยากได้ทางที่เร็วสุด และใช้เวลาเดินทางประมาณเท่าไหร่ครับ วันอังคารช่วงสายๆครับ (ขับรถส่วนตัวเอง) จริงๆคิดว่าต้องเวลาเดินทางไม่เกิน 50 นาทีครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ออฟไลน์ kbo1980

• Jr. Member
  • **
วิ่งไปเลี้ยวซ้ายผ่านหน้าศูนย์สิริกิตยาวไปอโศกเลี้ยวขวาเข้าพระราม9 ขึ้นสะพานไปรามคำแหงลงลำสาลีจะเร็วมั๊ยครับ 50 นาทีทันมั๊ย วันอังคารประมาณ 10 โมง

ออฟไลน์ jani

• Full Member
ขึ้นทางด่วนพระราม 4 ลงรามคำแหง ขับตรงไปขึ้นทางยกระดับรามคำแหงครับ น่าจะเร็วสุดครับ