ผู้เขียน หัวข้อ: Teana 200xl กับ ส่วนลด สองแสน (ซื้อเงินสด) เป็นไปได้ครับ ไปดูมาละ  (อ่าน 8545 ครั้ง)

ออฟไลน์ gofiro

• Jr. Member
  • **
มีโอกาส ไปทดลองขับ Teana มาครับ สนใจ 200xl แต่ไม่มีรถให้ลอง เลยได้ลอง 250xv แทน

ผลการทดสอบ ตีนต้น สุภาพ ๆ ครับ ไปเรื่อย ๆ แต่ก้อต่อเนื่องดีทีเดียว

ช่วงล่าง ไม่ได้ยวบย้วย แต่อย่างใด ออกแนว นุ่ม หนึบ ไม่กระด้าง ครับ

การเก็บเสียง ดีพอใช้ได้นะครับ ไม่ได้เทพมาก ไม่ถึงกับประทับใจ สำหรับผม แต่ก็รับได้ครับ (ลมยาง 33 ทั้ง 4 ล้อ)

ยางขนาด 215/55/17 ML Energy เปลี่ยนยาง อาจจะดีขึ้นมากสมควร (ยางมีผลมากครับ ผมว่านะ)

ทดลองขับ 250xv เพื่อทดลองช่วงล่าง เท่านั้นครับ แต่สอบถามราคา 200xl

ผบปรากฏว่า ถ้าซื้อเงินสด ลดได้จริง ๆ ครับ 200,000 แต่ไม่แถมฟิล์ม รายละเอียด ตามรูปประกอบนะครับ

ทีแรกว่าจะซื้อมือสอง เก็บเพิ่มอีกนิด ได้มือหนึ่งเลยแฮะ 55+

ออฟไลน์ Blackforlife

• Sr. Member
  • FAST IS GOOD
รุ่นใหม่มันกำลังจะมาาาาาาาาา
N/A  

ออฟไลน์ H3T

• Hero Member
 ศูนย์ในกรุงเทพ ได้ ป.1 ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ choomodify

ลงทุนนั่งเครื่องมากรุงเทพดีกว่าครับ อำนาจต่อรองเยอะกว่านี้อีก ลองดูนะค้าบบบ

ออฟไลน์ O_o"

เอาใบเสนอราคา ออกหน่อยก็ได้ครับ มันจะดูเหมือนโฆษณา  ;D ;D

แต่ราคานี้น่าสนมากๆ

• **
ผมทำงานประจำอยู่ที่ โคราช ครับ ลงมาทำงานที่ภาคใต้ 1 ปี ครับ ใกล้ครบกำหนดกลับละครับ วันที่ 28 ต.ค. นี่ละ

ไม่ใช่ โฆษณา แน่นอนครับ ^^ แค่เอามาให้ดูว่า ถ้าซื้อตอนนี้ ลองสอบถามโปร. ตัวนี้ดู จะได้ไม่เสียโอกาส...

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ Ongszaa

มาศูนย์กรุงเทพครับ มากกว่านี้แน่นอน

TKF กระทุ่มแบน
กรุงไทย รามอินทรา
แนะนำสองที่นี้ ราคาดีสุดละ ผมตอนจะซื้อ Teana ดูราคามาเกือบ10 ศูนย์จบที่ TKF เพราะ กรุงไทย ไกลจากบ้านมากไป
'19 BMW 630d GT M Sport[G32]
'24 LOTUS ELETRE R

ออฟไลน์ Nikle_pk

ถามมาเหมือนกัน
ลด 2 แสน + ป.1 + ของจุกจิก
พวกกรอบป้าย พรหม น้ำมันเต็ม
แต่ไม่ได้เอา เพราะขอรอตัวใหม่ อิอิ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ jAk`CS

ลดกระหน่ำจริงๆ ตอนใกล้ตกรุ่น
ทักทายกันได้ครับ > http://www.facebook.com/tangkuangheng

2016' >>> BMW X1 ปลายปีนะเก็บตังแพร๊บ Y_Y
2015' >>> Peugeot 207CC
2014' >>> Attrage GLS Ltd.
2013' >>> Alphard 2.4 Sport
2012' >>> Fiesta 1.5 Sport
2008' >>> Camry ACV40
2005' >>> Wish 2.0 Q-Limited
2000' >>> Soluna Minor' 1.5 GLI

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
บอกตรงๆเลยครับ ลด200k เพียวๆ ไม่มีอย่างอื่น

ขอบอกว่าไม่คุ้มครับ ต้องมีพวกประกันเพิ่ม อย่างอื่นอีก จิปาถะ

ไม่ก็ส่วนลดเพียวๆแบบกระหน่ำไปเลย 250-300k

ถ้ายังไม่ได้ประมาณนี้และชอบ J32 จริงๆ แนะนำให้ L33 ออกวิ่งครับ

ขี้คล้านจะเลือกไม่ถูกเลย ขอให้ได้ส่วนลดเยอะๆครับ

ออฟไลน์ PengZZ

• Full Member
โห ลดสองแสนเงินสด แล้วยังแถมประกันอีก คุ้มนะเนี่ย

ออฟไลน์ haneng

• Newbie
  • *
200000 ยังไม่พอครับ น่าจะได้มากกว่านี้อีก ถ้าไม่แครฺเรื่องตกรุ่น รอให้รุ่นใหม่ออกมาเท่านั้นแหละ  จะได้เยอะกว่านี้มากๆ

ออฟไลน์ supercat

รุ่นเครื่อง 2,500 cc ลดเยอะมั้ยครับ

หรือว่าลดแต่รุ่นเครื่อง 2,000  :) :) :)

ออฟไลน์ maging

• Newbie
  • *
ไม่เหมือนกันแหะ เพียงแต่ผมผ่อนเอา

โดนส่วนลด 200,000 บาทโดนหักvat 7% เหลือ186,000บาท - -

ตกรุ่นก็ช่างมันเพราะผมไม่ได้ขับ ภรรยาใช้งานรับส่งลูกไปโรงเรียน  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2013, 18:06:04 โดย maging »

ออฟไลน์ Sman

ต่อรองดีๆ ครับ หรือมาศูนย์ในกรุงเทพครับ

ได้มากกว่านี้แน่นอน รุ่นท๊อป 2.0 สปอร์ตเนวี่ ได้มากกว่านี้เยอะครับ

ประมาณต่อเอาส่วนลดอย่างเดียว อย่างอื่นไม่ต้องครับ

ชั่วโมงนี้ รุ่นใหม่กำลังมา รุ่นเก่าต้องเคลียร์ออกให้เร็ว ไม่เช่นนั้นต้องลดมากกว่านี้อีกเยอะครับ

• **
งั้นคงต้องรอล่ะครับ เห็นผู้จัดการว่า ประมาณ 23 ต.ค.56 นี่แหละครับ เปิดตัวทั่วประเทศ (ถ้าผมจำไม่ผิดนะครับ)

ออฟไลน์ almanac

• Newbie
  • *
อยู่จว. เดียวกันเลย แนะนำให้ดูหลายๆ ที่ครับ 0 ที่นี่ กับ0 กทม. ของแถมต่างกันมากกกกกก