โพลล์

ระหว่างสามคันนี้ คุณจะเลือกอะไร?

Accord 2.4 Tech 1.79ล้าน
40 (25.8%)
Camry HV Navi 1.86ล้าน
31 (20%)
F30 316i 1.99 ล้าน
84 (54.2%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 153

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้ามีงบ 2 ล้าน ... ระหว่างสามคันนี้ คุณจะเลือกอะไร?  (อ่าน 17504 ครั้ง)

ออฟไลน์ Vitz

• Sr. Member
  • The power of dreams
Accord ครับ ผมว่ามันสวยดีราคาไม่ตกแถมระบบความปลอดภัยครบและการทดสอบชนของบางองค์กรก็ทำคะแนนได้มากกว่าF30นะครับเ เช่นsmall ของ IIHS ครับ ;)
呵呵呵

ออฟไลน์ HYDE--

• Hero Member
ถ้าคนที่ไม่ได้ชอบออฟชั่น ผมว่า คุ้มมากๆเลยครับ เพราะหลายคน ซื้อรถญี่ปุ่นรุ่นทอปๆ ออฟชั่นเต็มๆ สุดท้ายก็ไม่ได้ใช้สักอย่าง

แต่สำหรับบางคน เคยใช้รถญี่ปุ่นออฟชั่นเยอะๆ จากตอนแรกที่มี Build in Navi Bluetooth Hard disk  แล้วก็ ปรับนู่นนี่ได้สารพัด
มาเจอโล้นๆ ก็อาจจะรู้สึกว่า ไม่คุ้มครับ