ผู้เขียน หัวข้อ: // ยอดขายรถยนต์ เดือนกันยายน56 เดือนนี้มีพลิก โตโยต้าขึ้นนำรถยนต์นั่ง !!! //  (อ่าน 12552 ครั้ง)

ออฟไลน์ kukonba

• Sr. Member
  • เที่ยวไปให้ทั่วเมืองไทยเถอะครับ
โตโยต้าไม่มี ECO CAR และ SUV

ออฟไลน์ lovehome

• Jr. Member
  • **
โตต้า ยอดทั้งรถเก๋ง กับกระบะก็ยังนำเหมือนเดิม ปีนี้หลายรุ่น เป็น all new กับหมดแล้ว ตอนนี้เหลืออัลติสกับวีโก้เท่านั้น eco ก็เพิ่งมีกะเขาต้องรอดูยอด eco car

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
ไม่อยากจะคิด All new Hilux , Fortuner

ออฟไลน์ friend2929

• Full Member
ไม่แปลกใจ ยอดขายของXV เลย เพราะ รถดี บริการหลังการขายก็ดี ผมรู้สึกดีตั้งแต่ไปดูรถละครับ

ส่วนยอด บรีโอ้และ น้อง อเมซ ปวดตับจริงๆ 5555 ภายในสีดำ รอดูยอดกันครับ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ ffhead

• **
ยอดโตต้าอยู่ที่1เกือบทุกรุ่นเลยนะครับ ยอดการใช้งานสะท้อนกับคุณภาพของรถ ส่วนอีโค่คาร์อีกสองไตรมาสแล้วค่อยมาดูกันว่ายาริสจะขึ้นมาได้มั้ย

ออฟไลน์ Ninezti

• Hero Member
  • Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
ยอดพวกนี้ ตัดพวกรถนักข่าว รถบริษัท แท็กซี่ ป่าวอะครับเห็นมีแต่ altis 555

ออฟไลน์ RUNDOG

• **
ขอบคุณที่นำข้อมูลมาให้ชมกันครับ ตลาดส่วนใหญ่ก็ไม่เปลี่ยนแปลงอะไรมากสำหรับเรื่องลำดับยี่ห้อขาย แต่เรื่องจำนวนนี่ซิ น่าใจหายอยู่ ก่อนปีใหม่นี้คงอัดแคมเปญกระตุ้นตลาดกันน่าดูเลย

ออฟไลน์ Handm

• Newbie
  • *
รถกระบะนึกว่าวีโก้จะตกอันดับไปซะแหละ ยังครอง Champ อยู่แฮะ สมชื่อ Champ 55555

ออฟไลน์ Kalato

• **
toyota ยังแข็งแกร่งเหมือนเดิม   คนใน internet ไม่ชอบ  toyota แต่ใช้ไม่ได้กับโลกความเป็นจริง

ออฟไลน์ ronin

• **
ไม่แปลกใจหรอกครับ ศูนย์บริการมีเกือบทุกที บางทีอำเภอที่ห่างตัวเมืองเยอะๆก็มีแต่ toyota ที่เปิด คนต่างจังหวัดบางทีมีตัวเลือกไม่มาก

ออฟไลน์ Handm

• Newbie
  • *
โวะ.......  นึกว่ายอดขายโตต้าวีโก้จะตกไปแหละ ยังอยู่อันดับหนึ่งอยู่เลยแฮะ สมชื่อ Champ จริงจัง ตอนนี้ทำ minor change มาอีกด้วยน่าจะช่วยทำให้ยอดขายขึ้นอีก อย่างว่าให้ส่วนลดกับของแถมเยอะมาก....