ผู้เขียน หัวข้อ: นอกเรื่องเยอะ ดูรูป Pretty มากๆ สังเกตมั้ยครับว่า ผู้หญิงไทย ท้องแขนไม่สวย  (อ่าน 8492 ครั้ง)

ออฟไลน์ gateaux

• Sr. Member
ผมว่า สาวๆไทยไม่ค่อยออกกำลังกันหรือป่าวก้อไม่รู้นะ  ท้องแขนจะยานๆ เวลาถ่ายรูป มันจะไปย่นๆ ตรงรักแร้ ไม่น่าดูยังไงก้อไม่รู้

หรือว่า หนุ่มๆสมัยนี้ชอบแบบนี้ก้อไม่รู้นะ  พอดีผมแก่แล้ว บ่นไปเรื่อย 555  ถ้าเปลืองเนื้อที่เวป  ก้อลบได้เลยครับ ไม่ว่ากัน  :D :D :D

ออฟไลน์ Jump

สารภาพ ว่าไม่เคยมองท้องแขน เลยคร๊าบบบ  ;D
มองอย่างอื่น pretty สาวไทย นี่แจ่มแมว กันทั้งนั้น
โดยเฉพาะ subaru ทิ่มหน้าทิ่มตามาก  :o :o
LIKE A BOSS!!

ออฟไลน์ Valkilrey

เข้าใจสังเกตุนะครับ แต่เวลาผมมองผู้หญิง จะมองโดยรวมๆครับ ซึ่งสาวไทยสมัยนี้สวยน่ารักไม่แพ้ชาติไหนๆเลย

ออฟไลน์ KnoT

• Full Member
  • ??????????????+?????????????14????
ผมก็ไม่ทันสังเกตน่ะครับ.... เดินดูรถก็จะดูแต่รถอย่างเดียวอ่ะ
เดี๋ยวต้องลองดูบ้างแล้วล่ะคร้าบ!!
????????????????????.... ????????????????????????

ออฟไลน์ GZaar

• quattro > 4titude
ผมว่าคนไทยสวยๆน่ารักๆส่วนใหญ่ ไม่ได้มาเป็นพริตตี้หรอกคับ ฟันธง!!!

เพราะเท่าที่เห็นแทบไม่มีคนไหนเลยที่ "งามจริงๆ" น่ะคับ
คาสโนวา = คนเจ้าชู้ = สุนัข = สัตว์เดรัจฉาน

ออฟไลน์ PapaRo@ch~*

• Hero Member
ผู้หญิงไทย ออกกำลังกายน้อยกว่าเมืองนอกกระมัง

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ผมว่า สาวๆไทยไม่ค่อยออกกำลังกันหรือป่าวก้อไม่รู้นะ  ท้องแขนจะยานๆ เวลาถ่ายรูป มันจะไปย่นๆ ตรงรักแร้ ไม่น่าดูยังไงก้อไม่รู้

หรือว่า หนุ่มๆสมัยนี้ชอบแบบนี้ก้อไม่รู้นะ  พอดีผมแก่แล้ว บ่นไปเรื่อย 555  ถ้าเปลืองเนื้อที่เวป  ก้อลบได้เลยครับ ไม่ว่ากัน  :D :D :D

เอาแล้ววว

ท่าน Commander CHENG มีเพื่อนแล้วววว

คนชอบมองสาว ตรง จั๊กกะแร้

คิกๆๆๆๆ

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
สายตาผม โฟกัสมาโครก่อนครับ อันไหนนูนออกมาจะไปโฟกัสตรงนั้นก่อน   ;D ;D ;D
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ของผมมองส่วนอื่นที่อยู่ใกล้กันมากกว่าคับ ;D
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ walkingspeed

• Newbie
  • *
ไม่เคยสังเกตเลยจริงๆ  ครับ
ส่วนมากจะมองท้องน้อยซะมากกว่า  ;D

ออฟไลน์ gateaux

ไม่เคยสังเกตเลยจริงๆ  ครับ
ส่วนมากจะมองท้องน้อยซะมากกว่า  ;D

ท้องน้อย เลยหรออออออ   ;D ;D ;D

ผมก้อมองไอ้ตู้มมมๆ แถวข้างบนนั่นละ  แต่พอดี๊ตาเจ้ากรรมดันทะลึ่งไปเห็น  แมร่งงงงเอ้ยยย (ขออภัย ผู้หญิง เด็ก และคนชรา ที่อุทาน) ใครเอาตูดไก่ที่ไหนมาแปะวะนั่น

ออฟไลน์ ?????????

• Full Member
  • When I photograh, I make love.
ผมไม่ได้สังเกตอย่างที่ว่า

แต่ที่ผมสังเกตคือ ทำไมงานรถยนต์มันบ้าหม้อกันขนาดนี้ :)
:) Women are like cars: we all want a Ferrari, sometimes want  pickup truck, and end up with a station wagon. :)

ออฟไลน์ volvolover

• mitsudriver
ผมว่าคนไทยสวยๆน่ารักๆส่วนใหญ่ ไม่ได้มาเป็นพริตตี้หรอกคับ ฟันธง!!!

เพราะเท่าที่เห็นแทบไม่มีคนไหนเลยที่ "งามจริงๆ" น่ะคับ
ส่วนใหญ่ก็แต่งแล้วงาม
2011 Mitsubishi Lancer EX 1.8 GLS-Ltd.
2013 Honda City SV
2013 Toyota Prius TOP Option

ออฟไลน์ totu

• Jr. Member
  • **

ออฟไลน์ Ruksadindan

น่าจะไปซิตอัพกับเล่นดัมเบลเบาๆ เสริมความเฟิร์มซะบ้างครับ (มาแนววิทยาศาสตร์การกีฬาเชียว)

ออฟไลน์ penthouse

• Newbie
  • *
ไม่ได้ดูครับ รู้แต่งานนี้ subaru ชนะเลิศ เอาไปเลย Best of the Pretty

ออฟไลน์ i-vertex

• Newbie
  • *
เหอๆ เป็นคนช่างสังเกตจิงๆเลยนะคับเนี่ย
สำหรับผม ตรงไหนเด่น มองตรงนั้นก่อนเลยคับ อิอิ

ออฟไลน์ JIRATH

ช่างสังเกตุจริงๆเลยครับ  ;D
2008 Mazda CX-9 (SOLD)
2008 BMW X5 3.0si E70 (SOLD)
2010 Volkswagen CC R-Line (SOLD)
2014 Subaru BRZ Limited (SOLD)
2016 Subaru STi (SOLD)
2016 Honda Accord Sport
2016 BMW 328d F31 Xdrive
2015 Lexus CT200h F-Sport
2006 BMW 330i E90 6M/T

ออฟไลน์ Ruksadindan

ไม่ได้ดูครับ รู้แต่งานนี้ subaru ชนะเลิศ เอาไปเลย Best of the Pretty

Best of the b...st หรือเปล่าครับ  ??? ??? ???