ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อควรปรับปรุงของ motor expo  (อ่าน 3789 ครั้ง)

ออฟไลน์ lexus

• Hero Member
ข้อควรปรับปรุงของ motor expo
« เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 13:38:22 »
เมื่อวานผมไปงานนี้มารุสึกไม่ค่อยประทับใจเท่าไหร่กับ shuttle bus คือผมเจอทั้งขาไปและกลับเลยคือ

คนเต็มรถแล้วแต่รถไม่ออก รถต้องออกตามเวลา ซึ่งผมก็เห็นมีรถเปล่าจอดอยู่หลายคัน ซึ่งผมว่ามันไม่ควรเป็นแบบนี้นะ

คนเต็มแล้วก็ควรออกเลย จะได้ไม่ต้องเสียเวลาในการเดินทางมาก และคนที่รอคันต่อไปอยู่จะได้ไม่ต้องรอนาน

เมื่อวานรอนานมากอะคับ

ปล.แอบเห็นใจพี่คนที่จัดคิวคนขึ้นรถ

ติเพื่อก่อคับผม

ออฟไลน์ ?????????

• Full Member
  • When I photograh, I make love.
Re: ข้อควรปรับปรุงของ motor expo
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 13:53:07 »
อีกข้อครับ

พริตตี้ ใส่เสื้อผ้ามากชิ้นเกินไป บรรยากาศควรจะเหมือนฮาเล็มให้มากกว่านี้ครับ :)
:) Women are like cars: we all want a Ferrari, sometimes want  pickup truck, and end up with a station wagon. :)

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
Re: ข้อควรปรับปรุงของ motor expo
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 13:53:45 »
เห็นด้วยกับเรื่อง shuttle bus ครับ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 18:19:13 »
อีกข้อครับ

พริตตี้ ใส่เสื้อผ้ามากชิ้นเกินไป บรรยากาศควรจะเหมือนฮาเล็มให้มากกว่านี้ครับ :)
ลองไปดูโคโยตี้ตอนกลางคืนสิครับ ;D

ส่วนเรื่อง shuttle bus นั้นตอนมามันก็มาติดๆกันเลย ตอนไม่มามันก็ไม่มาเลย

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 20:25:43 »
อีกข้อครับ

ลองไปดูโคโยตี้ตอนกลางคืนสิครับ ;D

ส่วนเรื่อง shuttle bus นั้นตอนมามันก็มาติดๆกันเลย ตอนไม่มามันก็ไม่มาเลย

จริงดิ.....ไม่ค่อยได้เห็นแสงสีตอนกลางคืนเลย เดี๋ยวต้องแอบไปส่อง
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2009, 07:19:52 »
ผมว่ารถในงานมันน้อยเกินไป แถมล็อกกันซะเยอะเลยอ่ะ  อดนั่งเลยย T.T

ออฟไลน์ gateaux

• Sr. Member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2009, 11:26:00 »
ผมว่ารถในงานมันน้อยเกินไป แถมล็อกกันซะเยอะเลยอ่ะ  อดนั่งเลยย T.T

คราวหน้า หาจังหวะไปวันอื่น เวลาอื่นสิครับ ช่วงผมไป เซลล์แทบจะอุ้มขึ้นนั่งเลย

ออฟไลน์ jane_9090

• Sr. Member
  • ME+MINI=LOVE
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2009, 13:31:31 »
ปิดสามทุ่มก็พอ  ลากยาวถึงสี่ทุ่มเลย เซ็ง
A member of
New Mini Society
Vios-club
Newcitythailand.com
Ampmodelcar.net