ผู้เขียน หัวข้อ: จะออกรถ มีใครแนะนำศูนย์ toyota ให้มั้งครับ  (อ่าน 2234 ครั้ง)

ออฟไลน์ nueng

• Newbie
  • *
จะออก camry คัน กับ yaris คัน อยากทราบว่าตอนนี้ โปร หรือ ส่วนลดที่ควรได้จะมีอะไรบ้างครับ

แนะนำศูนย์ให้ด้วยจะดีมากๆครับ (กทม. หรือ ชลบุรี) ครับ

ออฟไลน์ DUN

• Newbie
  • *
Re: จะออกรถ มีใครแนะนำศูนย์ toyota ให้มั้งครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2013, 13:40:08 »
แนะนำ toyota Buzz สาขาเกษตร - นวมินทร์ น้องชายเพิ่งรับรถมาได้ 2 วันครับ New Camry HV-DVD โปรได้ ส่วนลดประมาณ 140,000 - 150,000 บาทแถมประกันชั้น 1 วิริยะ ของแถมทั่ว ๆ ไป ดอก 2.25 ดาวน์ไป 30% ครับ เซลล์ดูโอเคเลยครับ    ;D ;D ;D

ออฟไลน์ 13December

• Newbie
  • *
Re: จะออกรถ มีใครแนะนำศูนย์ toyota ให้มั้งครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2013, 13:59:00 »
รู้จักเซลล์อยู่หลายที่ พอจะช่วยเหลือ สมาชิกได้ แอดไลน์ ไอดีมาก็ได้ครับ ชื่อเดียวกับยูสเซอร์

wildstocks

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2013, 19:53:03 »
ผมซื้อตรงศูนย์ La villa อารีย์ ส่วนลดน้อยมาก แต่บางวันผมอาศัย La villa ที่จอดเต็มผมก็บางครั้งจอดที่ศูนย์นี้

ออฟไลน์ ffhead

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2013, 10:44:04 »
ช่วงนี้โปรโมชั่นจะเหมือนกับมอเตอร์เอ็กโปเลย ผมว่าดูศูนย์ที่ใกล้บ้านดีกว่านะครับ เพราะตอนที่เราจะตามเซลล์เรื่องกำหนดการออกรถ จะได้ตามได้ง่ายขึ้น ไม่ต้องโทร ไปหาที่ศูนย์เลยถ้าเลื่อนกำหนดออกรถเรา 55+

ออฟไลน์ nodano

• Full Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2013, 10:46:36 »
เลือกศูนย์ใกล้ๆบ้านเลยค่ะ ออกสองคันอย่างนี้ขอของแถมเยอะๆเลยค่ะ เซลล์จัดเต็มให้แน่นอน