ผู้เขียน หัวข้อ: ใครได้รับโทรศัพท์ให้ไปเทสไดร์ฟ มาสด้า3 ที่มอร์เตอร์สปอร์ตแลนด์มั่งครับ  (อ่าน 1846 ครั้ง)

ออฟไลน์ PEAY

• Full Member
  วันนี้มีโทรศัพท์มาชวนให้ไปเทสไดรฟ์ พร้อมรับข้อเสนอพิเศษที่มอร์เตอร์สปอร์ทแลนด์(แดนเนรมิต)ในวันเสาร์ที่ 22 ที่จะถึงนี้
บอกว่ามีข้อเสนอพิเศษเฉพาะในงาน เค้าบอกว่ามีผู้ได้รับคัดเลือกประมาณ 540 คนครับ
  ถ้า 540 คนนี้จะได้ขับคนละกี่นาทีครับเนี่ย เห็นบอกว่ามีรอบ ประมาณ 4-5 รอบครับ

ออฟไลน์ boyito

• Newbie
  • *
  • ดีต่อใจ
ผมครับ ได้รับเชิญเหมือนกัน ได้รอบ บ่ายสองครับ

ออฟไลน์ nutnarin

• Newbie
  • *
ผมได้รอบ บ่าย3 อะครับ