ผู้เขียน หัวข้อ: ใครหา ford everest รุ่นปัจจุบันยังเห็นอยู่โชว์รูมคันนะครับ  (อ่าน 2545 ครั้ง)

ออฟไลน์ NS

• Hero Member
  • การเดินทางครั้งใหม่
    เห็นจอดอยู่โชว์รูมแถวบ้านอยู่คันนึง ใครหาอยู่บ้างไม๊ครับ เป็น rare item รึเปล่าเนี่ย  ;D
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ Nut_K

ตอนนี้เหลือแต่ 2.5 แล้วครับ 3.0 ไม่เหลือเลย

GreenG

• บุคคลทั่วไป
จริงๆ ผมชอบทรงมันนะครับ แต่ราคาต้องถูกกว่านี้ ส่วนลดต้องเยอะมาก ไม่ต่ำกว่า สามแสนครับ

ออฟไลน์ recycleman

ถ้าอยากขายระบายออกไปให้หมดก่อนตัว2015จะมาคงต้องทำราคาแข่งกับพวก avanza,ertiga,spin นั้นเลยละครับ

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
ทำ ซื้อ ford รุ่นอื่น แล้วชิงรถน่าจะเร็วกว่ามั่งครับ