ผู้เขียน หัวข้อ: All New Mazda 3 ไปเห็นตัวจริงมาแล้วครับ เลยถ่ายรูปมาฝาก  (อ่าน 18386 ครั้ง)

ออฟไลน์ beeday

• Sr. Member
++

ภาพสวยจริงๆ ครับ

++

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
  • Hero Member
ภาพสวยมากครับ

แต่ผมไม่ชอบการกัดลายพลาสติกบนพวงมาลัยนั่นเลยจริง ๆ เป็นมาตั้งแต่ CX-5 ละ

ออฟไลน์ Jetz

• Newbie
  • *
ไปลองนั่งมาเหมือนกัน เบาะหลังที่ใครๆ ว่าแคบ สูง 170 หนัก  65 ก.อย่างผมนั่งสบาย ๆ ไม่ด้อยไปกว่าเจ้า ชิลฟี่ที่ใช้อยู่เลย แถมที่เท้าแขนตรงกลาง ใช้งานได้ดีกว่า เจ้าชิลฟี่เตี้ยไป

ออนไลน์ rtong

• Hero Member
ไปดูตัวจริงมาแล้วครับ  ไม่ได้ลองขับนะครับ(ยังไม่มีรถเทส)

สวยกว่ารูปที่เห็นมาก่อนหน้าเยอะ ภายนอกดูคันใหญ่  หน้ากว่าง

5d สวยกว่า รุ่นเก่าที่จอดอยู่ข้างๆด้วย  ดูสปอตกว่า

หลังคาลาดเทกว่า  แต่เข้าไปลองนั่งแล้วรู้สึกแปลกๆ  ข้างในดูแคบและเล็กมาก

การออกแบบภายรับได้ครับไม่น่าเกลียด  แต่ gen 1,2 ดูดีกว่า

สีแดงสวยมาก   

สรุป  รูปลักษณ์ผ่าน(  ฟินเลย )  เก็บตังค์ด่วน

ออฟไลน์ Equcha

• Sr. Member
รูปสวยจริงๆ เป็นช่างภาพมืออาชึพเหรอครับ เล่นเอาผมอึ้งไปเลย

ถ่ายรูปสวย รถดูน่าใช้ขึ้น 200%  ;D

มือสมัครเล่นนี่ละครับ  พอดีพกกล้องติดตัวตลอด  ไปเจอน้อง 3 เลยถ่ายกลับมาด้วย  ใส่เลนส์ Manual ตัวเล็กๆ หมุนเข้าบ้างไม่เข้าบ้าง  ;D

รถสวยด้วยส่วนนึงครับ    :P

เลนส์มือหมุน ให้สิ่งที่เลนส์ออโต้ทำไม่ได้ครับ ชุดนี้โบเก้มาทั้งบางเลย  :D