ผู้เขียน หัวข้อ: อุ๊ต๊ะ Justin Bieber คว้า Bugatti Veyron Grand Sport มาเป็นของสะสมอีกคัน  (อ่าน 6961 ครั้ง)

ออฟไลน์ ChotLife

• Sr. Member

Justin Bieber นักร้องวัยรุ่น Popstar ชื่อดัง ที่มีชื่อเสียงอื้อฉาว ในเรื่องการขับรถของเขาเป็นอย่างมาก ล่าสุดคว้ารถคันใหม่
ซึ่งถือเป็นสุดยอดของโลก กับ Bugatti Veyron Grand Sport มาเก็บไว้ในโรงรถเป็นที่เรียบร้อย

ไม่ว่า Justin จะเคยขับรถโดยไม่มีใบขับขี่ หรือ ขับรถชน Paparazzi จนต้องหามส่งโรงพยาบาล ก็ตาม แต่ก็ไม่มีอะไรจะหยุด
ความรักความชอบในของสะสม Supercar ของเขาได้
ทั้ง Ferrari 458 Wrap สีฟ้าด้าน, Audi R8 และ Fisker Karma Wrap สีโครมสุดเงา

เท่านั้นยังไม่เพียงพอ เพราะเงินในกระเป๋าไม่ใช่เรื่องที่เป็นปัญหา สำหรับหนุ่มน้อยคลั่งรถรายนี้ ล่าสุด ได้ของเล่นคันใหม่
และเป็นคันที่แพงรวมถึงแรงที่สุด ที่เขาเคยมี Bugatti Veyron Grand Sport โดยเป็นคันที่ 045/150 และยังดีที่ Justin
ยังไม่ได้ Wrap รถเป็นสีโครม ณตอนนี้ chrome

เอาเป็นว่าอย่างไรก็ ตามเราหวังว่า เขาคงไม่ทำอะไรที่อาจสร้างความเสียหายให้แก่ รถระดับ 1000 แรงม้า ที่มี Topspeed ถึง 250mph ก็แล้วกัน

ที่มา : Autospinn

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
เงินเราๆทั้งนั้น ที่มัวถาโถมไปให้มันโดยไม่ลืมหูลืมตา

ออฟไลน์ PJ"

• Fake Forester
รอดูว่าจะทำไรแผลงๆ กับรถคันนี้อีก

ออฟไลน์ billups

• Jr. Member
  • **
คนนี้อยุ่ในกระแสตลอด

ออฟไลน์ Freekick042

ขับดีๆหน่อยสิ อย่าให้เค้าดูถูกผู้หญิงด้วยกันว่าขับรถห่วย

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
ผมว่าปกตินะคนมีเงินขนาดนี้ มีชื่อเสียงขนาดนี้ ซื้อ Bugatti Veyron ไม่แปลกหรอก

ออฟไลน์ dtmf

• **
ขับดีๆหน่อยสิ อย่าให้เค้าดูถูกผู้หญิงด้วยกันว่าขับรถห่วย
  อ่าว ยังไง justin เป็นผู้หญิงเหรอ

ออฟไลน์ carpenter

• Full Member
นึกว่าจัสตินจะ wrap สีม่วง ซะอีก  ;D

ออฟไลน์ ChotLife

อ่าว ยังไง justin เป็นผู้หญิงเหรอ

สงสัยเหมือนกัน

ออฟไลน์ คนกรุง

คงไม่เมากัญชาแล้วเอาไปฟาดกันอีกนะ เพลียกะคนๆนี้ :D

ออฟไลน์ PengZZ

ขออย่าให้ไป wrap รถเป็นโครเมี่ยมเลย

555555555555555555555

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT

คห นี้โดน เลยครับ 55555  ชอบๆ 5555  ;D ;D ;D   

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
55555555555555555555555555555555
เป็นนักร้องที่คนเหม็นขี้หน้ามากกว่าคนชื่นชมนะเนี่ย
แต่ก็นะ เงินคงเหลือกินเหลือใช้ อย่าไปขับรถแล้วชนชาวบ้านชาวช่องเค้าอีกหละ

ออฟไลน์ RASALGHUL

• **
เงินเราๆทั้งนั้น ที่มัวถาโถมไปให้มันโดยไม่ลืมหูลืมตา

ขอโทษทีครับ เงินเรายังไงหรอครับ
ALL NEW MAZDA3 2014 >>ใครสนใจแลกเบาะสีดำด้ายแดง เป็นเบาะสีขาวทูโทนจากรุ่นไฮพลัสของผมบ้างครับ pmมาเลย

ออฟไลน์ Lertvarit

ยอมรับเลยว่าได้ยินเพลงของนางทีไร  นึกว่าเสียงผู้หญิงตลอดเลย 55555
FD 1.8 + ACV40 Hybrid + E90 LCI 320d sport 
And My new stuff  E60 LCI 520D sport

ขอโทษทีครับ เงินเรายังไงหรอครับ
จากพวกสาวกที่ไม่รู้ดีรู้ชอบ จ่ายตังให้มันไงครับ แต่ถ้าคุณไม่ได้มีส่วน ก็ถือว่าดีมากแล้ว