ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบกลุ่มอายุสมาชิก Headlightmag ครับว่า...อายุเท่าไหร่กันบ้าง?  (อ่าน 590741 ครั้ง)

ออฟไลน์ maximum555

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ Ohmmypp

• Hero Member
JC TU #54

ออฟไลน์ >-New_skylab-<

• Newbie
  • *
19 ปีครับ  เรียนอยู่ที่ขอนแก่นครับ  ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

ออฟไลน์ Pasakorndvm

28 ครับ .... ว่างงานจัง ::)
'19 Honda Civic EL

ออฟไลน์ Arty

• Jr. Member
  • **
  • ???????????????...
รุ่นเดียวกะคุณจิมมี่เลยครับ...
เป็น system admin คร๊าบบ
เคยเรียก คุณจิมมี่เป็นพี่ซะด้วยสิ..ไม่รู้เลยครับว่ารุ่นเดียวกัน ;D ;D ;D

ออฟไลน์ kirazaa

• Newbie
  • *
อายุปาเข้าไป20แล้ว
กามลังจะขึ้นปีสอง

ออฟไลน์ cediatop

• Newbie
  • *
อายุ 20 ครับ ขึ้นปี 3 เรียน ม. รังสิต คร๊าบบบบบบบบบ
 ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ PoLiTE!!

• **
  • I wasn't me!!
32 yr..
พนักงานขายอุปกรณ์ Network Security / Performance
ใช้ Nissan B14 (กำลังอยากเปลี่ยนอยู่ อิอิ)

ปล. พึ่งสมัครสมาชิกวันน้วันแรกเลยเนี่ย

ออฟไลน์ T1k

• Sr. Member
    • T1K
เออ 31 ครับ
เป็น Veterinary (หมอสัตว์) ครับ
ไม่ได้บ้ารถ แต่มีรถไว้ใช้งานครับ

ออฟไลน์ Ammo

• **
 40 แล้วง่ะ...

ออฟไลน์ tanikpon

• Newbie
  • *
ผมอายุ 26 ปีครับ อาชีพครู สอนคณิตศาสตร์ ที่ มหาสารคาม มาแ วะทักทายกันได้ครับ

ออฟไลน์ kritv3

• Newbie
  • *
20 ครับผม
เปิดร้าน รับจัดคอมประกอบคอมสั่ง อุปกรณ์คอมทุกชนิด
(ระยองครับผม) 
เรียนภาคเสาร์อาทิตย์ ปวส คอมพิวเตอร์ธุุรกิจ ปี 2- - เวลาที่เหลือทำงาน - -
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 26, 2009, 11:54:50 โดย kritv3 »

ออฟไลน์ Impress_za

• Sr. Member
  • I Love HLM
ผมอายุ 23 ก๊าบบบบ เป็นน้องใหม่นะครับเพิ่ง สมัครมาใหม่สดๆร้อนๆเลยก้าบบ แต่ว่าติดตามผลงานพี่จิมมี่ ตั้งแต่ caronline  แล้วเคยคุยกะพี่จิมมี่เรื่องความเปลี่ยนไปของ นิตยสารยานยนต์ ก้าบบบ
ตอนนี้ทำไร 
-ทำงานธนาคารครับ บมจ.ธนาคารกรุงไทยครับ  บรรจุแม่ฮ่องสอน ครับ มาทักทายกันได้ หน้าหนาว ปายสวยมากกก 5555++++
-ทำการชดใช้หนี้ของเจ้า New altis 1.6G ครับ ค้างอีก 57 เดือน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 27, 2009, 07:54:34 โดย Impress_za »
Toyota Corolla Altis ESport option '17
Honda city 1.5 V '15
Mitsubishi Mirage 1.2 GLX m/t' 12
Toyota soluna 1.5G m/t '02 "Sold"
Toyota Corolla Altis 1.6G '09 "Sold"
Toyota hilux mighty-x '95 "sold"

ออฟไลน์ dekphoram

• Newbie
  • *
30 เข้า 31 บ้านอยู่ราชบุรี
ทำงานที่ขอนแก่น

ออฟไลน์ ?????????

• Full Member
  • When I photograh, I make love.
ปีนี้ 42

ปีหน้าจะทำให้เหลือ 38  ;D
:) Women are like cars: we all want a Ferrari, sometimes want  pickup truck, and end up with a station wagon. :)

ออฟไลน์ PoLiTE!!

• **
  • I wasn't me!!
32 ครับ
เป็นพนักงานบริษัท Distributor Network Security and Performance
ปัจจุบันใช้ B14 (พลัง LPG)อยู่ แฟนใช้ Yaris ครับผม...

ออฟไลน์ Pasakorndvm

เออ 31 ครับ
เป็น Veterinary (หมอสัตว์) ครับ
ไม่ได้บ้ารถ แต่มีรถไว้ใช้งานครับ
มีสัตวแพทย์เพิ่มอีกคนแล้วครับ
แถมมียาริสสีเดียวกันเลย ผมก็มีรถไว้ใช้เหมือนกันครับ
ไม่ได้บ้ารถ แต่มี jazz gd1 สีขาว 1 คัน กับ ยาริสสีเดียวกับพี่ (รุ่นเก่า) 1 คัน
เจ้าของมันน่าจะบ้า ๆ นะเนี่ย อิอิ..

'19 Honda Civic EL

ออฟไลน์ Duke of Austria

• **
ตอนนี้ 29 ปลายปีนี้ก็ขึ้นเลข 3 แล้วคับ

ออฟไลน์ EDS

32 มาจะหกเดือนแล้วครับ ไม่เคยอายุมากขนาดนี้มาก่อนเลย ;)

ออฟไลน์ Khun Ray

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ John13

• Newbie
  • *
31 ครับ หุ หุ เห็นรุ่นน้องลาดกระบัง แวบๆ

ทำงาน ตปท ครับ

ออฟไลน์ Vending

• Newbie
  • *
29 ครับ

จบวิศวะ ทำงานเงินเดือนน้อย ชอบรถ แต่ไม่แต่งรถ นะครับ

รถที่ใช้
คันแรก Neo มือสอง ซื้อรถบริษัทเก่า เขาขายให้ถูกมากเลย ใช้มา 3 ปีละครับ รักมาก ยังใช้ไปทำงานทุกวัน
คันที่ 2 Tiida/HB 1.6 สีขาวชอบมาก เห็นรีวิวครั้งแรกที่ Pantip และได้รู้จัก พี่จิมมี่ ครั้งแรกเลย หาชื่อติดตามมาที่ Caronline คันนี้ถูกใจมาก คุ้มอะ
คันที่ 3 Teana 250XV + SR รอรีวิวตัวเต็มไม่ไหว ไปจองก่อนแล้ว รับรถ วันที่ 09/07/09  ทำงานมาเพื่อรถคันนี้เลย จะเอาไปเที่ยวปาย หนาวนี้เลยครับ

สมัครเข้ามาทวงถาม Full Review ของ Teana ก่อนรับรถ ครับ

ชอบรถนิสสัน ทุกศูนย์ที่เข้าใช้บริการ อาจโชคดีที่เจอศูนย์ ดีหมดเลย

ที่เชียงใหม่ ผมเข้าที่ นอร์ทเวฟ
ที่กรุงเทพฯ ผมเข้าที่ กรุงไทย
ไปทำสีที่ ตรงวิภาวดี
?????????????????????? ????????????????? ?????????????????

ออนไลน์ PREM

^
^
ผมแอบเห็นพี่ที่ Teana Club ด้วยแหละ
ผมก็เล่น Teana Club เหมือนกันคับ ท่านพ่อจอง Teana ไว้เหมือนกัน แต่เป็น 200XL อ่ะ งบทางบ้านน้อย ;D
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ ?????????

• When I photograh, I make love.

คันที่ 3 Teana 250XV + SR รอรีวิวตัวเต็มไม่ไหว ไปจองก่อนแล้ว รับรถ วันที่ 09/07/09  ทำงานมาเพื่อรถคันนี้เลย จะเอาไปเที่ยวปาย หนาวนี้เลยครับ

อย่าลืมเตรียมน้ำมันสำรองไปด้วยนะครับ ช่วงวันหยุดที่ปาย น้ำมันไม่พอขายนะครับ :)

:) Women are like cars: we all want a Ferrari, sometimes want  pickup truck, and end up with a station wagon. :)

ออฟไลน์ nuttanva

• **
19 คร้บ

อยู่ ICT มหิดลคครับบ

• Newbie
  • *
^
^
ผมแอบเห็นพี่ที่ Teana Club ด้วยแหละ
ผมก็เล่น Teana Club เหมือนกันคับ ท่านพ่อจอง Teana ไว้เหมือนกัน แต่เป็น 200XL อ่ะ งบทางบ้านน้อย ;D

แล้วใน Teana Club คุณ P R E M  ใช้ชื่ออะไร ครับ
?????????????????????? ????????????????? ?????????????????

• Newbie
  • *

อย่าลืมเตรียมน้ำมันสำรองไปด้วยนะครับ ช่วงวันหยุดที่ปาย น้ำมันไม่พอขายนะครับ :)

อันนี้แซวขำ ๆ  หรือว่าเจอกับตัวเองครับ ถ้าเป็นจริงต้องเตรียมแกลลอนใส่น้ำมันเตียมไว้ด้วย เห็นว่าเจ้า Teana กินดุด้วยครับ  อันที่จริง ผมก็ยังไม่เคยไป ปาย เลย อยากไปตั้งแต่ หนังเรื่องอะไรนะ  "รักจัง" จนวันนี้ก็ผลัดมาเรื่อย จนไม่มีคนไปด้วยละครับ ปีนี้อะไรจะเกิดก็จะขอขับรถ อะไรก็ได้ ขับชิว ๆ รับลมหนาวครับ แต่ตอนนี้ยังไม่เข้าพรรษา เลยครับ

ออนไลน์ PREM

^
^

แล้วใน Teana Club คุณ P R E M  ใช้ชื่ออะไร ครับ

ชื่อเดียวกันนี่แหละครับ
อย่าเรียกคุณเลยครับ ;D ผมยังอายุน้อยอยู่เลยครับ
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ LaOnn

• **
แรก ๆ เห็นอายุ แล้ว ทึ้ง อึ้ง.......

นี่ ตู แก่ ขนาดนี้แล้วหรือนี่......

ช่วงกลาง ๆ เริ่มมีแซมมาบ้าง พอหายเหงา

ท้าย เริ่มมีแซงกันไปบ้าง พอปะปลาย

เฮ้อ ....... ร่ายมาซะยาว 32 ซะแล้วครับ

+++++++++++++++++++++++

ตอนนี้ทำงานด้านบุคคล แถบเหนือครับป่ม

ออฟไลน์ pollygirlz

• Newbie
  • *
อายุ สองหนึ่ง หุหุ

เรียนพระจอมเกล้าลาดกระบัง วิศวะ ไฟฟ้า-โทรคม ปี สาม
รถยนต์ส่วนตัวไม่มีใช้ครับ ปัจจุบันขัน เทน่า ไปเรียน
รถที่บ้านใช้
ซีเดีย รุ่นท้ายบานๆๆ
วิออส โฉมแรก
นิว แอคคอร์ด  อ่านรีวิวพี่จิมมี่นี่แหละเรยให้ที่บ้านซื้อ

ฝากตัวด้วยครับ