ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบกลุ่มอายุสมาชิก Headlightmag ครับว่า...อายุเท่าไหร่กันบ้าง?  (อ่าน 590554 ครั้ง)

ออฟไลน์ work

• Newbie
  • *
28 จะ 29 แล้วครับ  ;D

ออฟไลน์ heretoe

• Newbie
  • *
22 แล้วครับ

เรียนอยู่ มธ รังสิต ครับ ปีสุดท้ายแล้วครับ

อยากจบแล้วครับ อิอิ

ออฟไลน์ ThePouPee

• Newbie
  • *
เอ่อ...มีแต่อายุค่อนข้างน้อยทั้งนั้นเลย
มิกล้าโพสเลยทีเดียว  กลางปีนี้จะ 29 แล้วค่ะ

เป็นครูอนุบาล..รักเด็กค่ะ  ;)

ปีหน้ากำลังจะเพิ่มหน้าที่ เป็นนิสิตปริญญาเอกค่ะ ;D

ออฟไลน์ Meen N.

• Newbie
  • *
  • Be the change you wanna see on the "ROAD".
17 คับ

อยุ่ ต.อ.พ.
แปบเดว ม.6แร้วอ่าา  โคดแก่เรย!
 :-[
Follow MEENnarin on Twitter

ออฟไลน์ ฮิ ฮิ้วววว!!~~~

• Full Member
17 คับ

อยุ่ ต.อ.พ.
แปบเดว ม.6แร้วอ่าา  โคดแก่เรย!

ม.6 บอกว่าแก่

แล้วพวกที่มากกว่า ม.6 

จะเรียกว่าอะไรดีเนี่ย  ฮ่าาาา
Master Degree of Science Program in Animal Science
Department of Animal Production Technology
Faculty of Agricultural Technology
King Mongkut’s Institute of Technology Ladkrabang (KMITL)

ออฟไลน์ Tonaka

• Hero Member
17 คับ

อยุ่ ต.อ.พ.

น้องเอ๊ยยย......   อยู่ ม.6 เอ็งจะรีบแก่ไปไหน???

พี่อยู่ปี 3 ยังไม่แก่เล๊ยยยย
阿蘇山

ออฟไลน์ maggie

• Sr. Member
27 จะ 28เร็วๆนี้แล้วคับ เรียนเป็นอาชีพหลัก คับ

ออฟไลน์ ekimike

• Jr. Member
  • **
  • ???
อายุ 20 คับ
เรียนอยู่ลาดกะบัง
แล้วก็สอนหนังสืออยู่ที่ the tutor คับ

อายุ 20 คับ
แล้วก็สอนหนังสืออยู่ที่ the tutor คับ

น่านนนนนน  เจอเด็กพระจอมเกล้าลาดกระบัง ที่เล่นบอร์ดนี้คนที่4 แล้ว
Master Degree of Science Program in Animal Science
Department of Animal Production Technology
Faculty of Agricultural Technology
King Mongkut’s Institute of Technology Ladkrabang (KMITL)

ออฟไลน์ ekimike

• Jr. Member
  • **
  • ???
อายุ 20 คับ

น่านนนนนน  เจอเด็กพระจอมเกล้าลาดกระบัง ที่เล่นบอร์ดนี้คนที่4 แล้ว

ฮ่าๆ หวัดดีคับๆ ลาดกะบังไกลบ้านไกลเมืองดีฮะ
ขึ้น motor way ที ได้เสียวตลอด ^_^

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
17 คับ

อยุ่ ต.อ.พ.

ไม่แก่หรอกน้องเอ๊ยยย พี่อยู่ ม.20 แล้วยังเอ๊ะอยู่เลย อิอิอิ
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
เดือนหน้า 17 แล้วครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ PREM

^
คุณ Iwata Kana นี่คนที่โพสโฆษณารถญี่ปุ่นเยอะๆๆ ใน Youtube ใช่มะัคับ
ชอบดูโฆษณาใน channel พี่มากเลยคับ :)
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
^
คุณ Iwata Kana นี่คนที่โพสโฆษณารถญี่ปุ่นเยอะๆๆ ใน Youtube ใช่มะัคับ
ชอบดูโฆษณาใน channel พี่มากเลยคับ :)
ใช่ครับผม
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ FyGI

เพิ่ง 28 เต็มมาหมาดๆ

ออฟไลน์ frame@kk

;D  17 เองอ่ะ  แล้วก็เพิ่งสมัครด้วย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่อ

AnubisTT

• บุคคลทั่วไป
เข้ามาตั้งนานเพิ่งเจอจะมาเจอกระทู้เช็คอายุซะงั้น

รายงานตัวหน่อยละกัน ตอนนี้ 24 แล้วครับ(จัดอยู่ในกลุ่มแก่ๆของเว็บ 555)

เรียนโทวิศวะอยู่ครับ

ออฟไลน์ PREM

เย้ ดูไปดูมาเพื่อนเยาวชนเยอะดีเหมือนกัน
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

• ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
เข้ามาตั้งนานเพิ่งเจอจะมาเจอกระทู้เช็คอายุซะงั้น

รายงานตัวหน่อยละกัน ตอนนี้ 24 แล้วครับ(จัดอยู่ในกลุ่มแก่ๆของเว็บ 555)
เรียนโทวิศวะอยู่ครับ

ไม่แก่ครับ....อย่าพูดแบบนั้นซี กลุ่มแก่ของเวป นู่น 40-50 ครับ 24-30 เขายังเรียก "วัยรุ่น"
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ boyddii

• Bunny
อายุ22 คับ กำลังจะจบ เหลือโปรเจคตัวเดียว
งานที่ทำ -- นั่งเฝ้าหอพักที่บ้าน อิอิ

อายุ22 คับ กำลังจะจบ เหลือโปรเจคตัวเดียว
งานที่ทำ -- นั่งเฝ้าหอพักที่บ้าน อิอิ

มีหอพักแถวไหนครับ ผมก็ทำหอพัก(อยากจะรับแต่ นศ.หญิง) แถว ม.ธุรกิจบัญฑิตย์

ออฟไลน์ PY

• Newbie
  • *
22 คับ
เรียนอยู่ที่จุฬา คับ

• Bunny

มีหอพักแถวไหนครับ ผมก็ทำหอพัก(อยากจะรับแต่ นศ.หญิง) แถว ม.ธุรกิจบัญฑิตย์

อยู่เชียงใหม่อ่าคับ คิคิคิ

ออฟไลน์ muen

• Newbie
  • *

อยู่เชียงใหม่อ่าคับ คิคิคิ

มีแบบรายวันหรือเปล่าครับ  เพื่อไปเที่ยวเชียงใหม่จะได้แวะไปพักบ้างครับ

• Bunny
ไม่ได้ทำเป็นรายวันอ่าคับ เพราะว่า ไม่มีหมอน ผ้าห่ม ฯลฯ แล้วก็ช่วงเปิดเทอม ห้องมันจะเต็มหมดอ่าคับ เลยม่ะได้ทำคับ

อิอิ

ออฟไลน์ qzaaqzaa

• Newbie
  • *
8+5  คร้าบบ

ออฟไลน์ forevertop

• Newbie
  • *
  • OSK 115
29 นี้ก็ปาไป 30 แล้วครับ

มันเพิ่มขึ้นทุกปีเลยเนอะ
"Life will find a way"

ออฟไลน์ patchara

• Newbie
  • *
32 ครับ พี่พัชรเองนะ  ;D

ว่าแต่ไม่ชอบเว็บที่มันคลิกแล้วเปิด browser ใหม่อย่างงี้อะ

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
มิถุนายน นี้ก็ 25 ละคับ

ทำงานธุรกิจของที่บ้านคับ
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016