ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบกลุ่มอายุสมาชิก Headlightmag ครับว่า...อายุเท่าไหร่กันบ้าง?  (อ่าน 623279 ครั้ง)

work

• บุคคลทั่วไป
28 จะ 29 แล้วครับ  ;D

heretoe

22 แล้วครับ

เรียนอยู่ มธ รังสิต ครับ ปีสุดท้ายแล้วครับ

อยากจบแล้วครับ อิอิ

ThePouPee

เอ่อ...มีแต่อายุค่อนข้างน้อยทั้งนั้นเลย
มิกล้าโพสเลยทีเดียว  กลางปีนี้จะ 29 แล้วค่ะ

เป็นครูอนุบาล..รักเด็กค่ะ  ;)

ปีหน้ากำลังจะเพิ่มหน้าที่ เป็นนิสิตปริญญาเอกค่ะ ;D

ออฟไลน์ Meen N.

• Newbie
  • *
  • Be the change you wanna see on the "ROAD".
17 คับ

อยุ่ ต.อ.พ.
แปบเดว ม.6แร้วอ่าา  โคดแก่เรย!
 :-[
Follow MEENnarin on Twitter

dek_seng

17 คับ

อยุ่ ต.อ.พ.
แปบเดว ม.6แร้วอ่าา  โคดแก่เรย!

ม.6 บอกว่าแก่

แล้วพวกที่มากกว่า ม.6 

จะเรียกว่าอะไรดีเนี่ย  ฮ่าาาา

ออฟไลน์ Tonaka

• Hero Member
17 คับ

อยุ่ ต.อ.พ.

น้องเอ๊ยยย......   อยู่ ม.6 เอ็งจะรีบแก่ไปไหน???

พี่อยู่ปี 3 ยังไม่แก่เล๊ยยยย
阿蘇山

ออฟไลน์ maggie

• Sr. Member
27 จะ 28เร็วๆนี้แล้วคับ เรียนเป็นอาชีพหลัก คับ

ekimike

อายุ 20 คับ
เรียนอยู่ลาดกะบัง
แล้วก็สอนหนังสืออยู่ที่ the tutor คับ

dek_seng

อายุ 20 คับ
แล้วก็สอนหนังสืออยู่ที่ the tutor คับ

น่านนนนนน  เจอเด็กพระจอมเกล้าลาดกระบัง ที่เล่นบอร์ดนี้คนที่4 แล้ว

ekimike

อายุ 20 คับ

น่านนนนนน  เจอเด็กพระจอมเกล้าลาดกระบัง ที่เล่นบอร์ดนี้คนที่4 แล้ว

ฮ่าๆ หวัดดีคับๆ ลาดกะบังไกลบ้านไกลเมืองดีฮะ
ขึ้น motor way ที ได้เสียวตลอด ^_^

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
17 คับ

อยุ่ ต.อ.พ.

ไม่แก่หรอกน้องเอ๊ยยย พี่อยู่ ม.20 แล้วยังเอ๊ะอยู่เลย อิอิอิ
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
เดือนหน้า 17 แล้วครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ PREM

^
คุณ Iwata Kana นี่คนที่โพสโฆษณารถญี่ปุ่นเยอะๆๆ ใน Youtube ใช่มะัคับ
ชอบดูโฆษณาใน channel พี่มากเลยคับ :)
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
^
คุณ Iwata Kana นี่คนที่โพสโฆษณารถญี่ปุ่นเยอะๆๆ ใน Youtube ใช่มะัคับ
ชอบดูโฆษณาใน channel พี่มากเลยคับ :)
ใช่ครับผม
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ FyGI

เพิ่ง 28 เต็มมาหมาดๆ

ออฟไลน์ frame@kk

;D  17 เองอ่ะ  แล้วก็เพิ่งสมัครด้วย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่อ

AnubisTT

เข้ามาตั้งนานเพิ่งเจอจะมาเจอกระทู้เช็คอายุซะงั้น

รายงานตัวหน่อยละกัน ตอนนี้ 24 แล้วครับ(จัดอยู่ในกลุ่มแก่ๆของเว็บ 555)

เรียนโทวิศวะอยู่ครับ

ออฟไลน์ PREM

เย้ ดูไปดูมาเพื่อนเยาวชนเยอะดีเหมือนกัน
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

• ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
เข้ามาตั้งนานเพิ่งเจอจะมาเจอกระทู้เช็คอายุซะงั้น

รายงานตัวหน่อยละกัน ตอนนี้ 24 แล้วครับ(จัดอยู่ในกลุ่มแก่ๆของเว็บ 555)
เรียนโทวิศวะอยู่ครับ

ไม่แก่ครับ....อย่าพูดแบบนั้นซี กลุ่มแก่ของเวป นู่น 40-50 ครับ 24-30 เขายังเรียก "วัยรุ่น"
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ boyddii

• Bunny
อายุ22 คับ กำลังจะจบ เหลือโปรเจคตัวเดียว
งานที่ทำ -- นั่งเฝ้าหอพักที่บ้าน อิอิ

อายุ22 คับ กำลังจะจบ เหลือโปรเจคตัวเดียว
งานที่ทำ -- นั่งเฝ้าหอพักที่บ้าน อิอิ

มีหอพักแถวไหนครับ ผมก็ทำหอพัก(อยากจะรับแต่ นศ.หญิง) แถว ม.ธุรกิจบัญฑิตย์

PY

22 คับ
เรียนอยู่ที่จุฬา คับ

• Bunny

มีหอพักแถวไหนครับ ผมก็ทำหอพัก(อยากจะรับแต่ นศ.หญิง) แถว ม.ธุรกิจบัญฑิตย์

อยู่เชียงใหม่อ่าคับ คิคิคิ

muen

dek_seng

อยู่เชียงใหม่อ่าคับ คิคิคิ

มีแบบรายวันหรือเปล่าครับ  เพื่อไปเที่ยวเชียงใหม่จะได้แวะไปพักบ้างครับ

• Bunny
ไม่ได้ทำเป็นรายวันอ่าคับ เพราะว่า ไม่มีหมอน ผ้าห่ม ฯลฯ แล้วก็ช่วงเปิดเทอม ห้องมันจะเต็มหมดอ่าคับ เลยม่ะได้ทำคับ

อิอิ

qzaaqzaa

8+5  คร้าบบ

ออฟไลน์ forevertop

• Newbie
  • *
  • OSK 115
29 นี้ก็ปาไป 30 แล้วครับ

มันเพิ่มขึ้นทุกปีเลยเนอะ
"Life will find a way"

patchara

32 ครับ พี่พัชรเองนะ  ;D

ว่าแต่ไม่ชอบเว็บที่มันคลิกแล้วเปิด browser ใหม่อย่างงี้อะ

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
มิถุนายน นี้ก็ 25 ละคับ

ทำงานธุรกิจของที่บ้านคับ
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016