ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพอจะทราบราคา skirtข้าง BMW f30 บ้างครับ  (อ่าน 3554 ครั้ง)

ออฟไลน์ sorwid

• Newbie
  • *
ใครพอจะทราบราคา skirtข้าง BMW f30 บ้างครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 22:23:40 »
ใครทราบว่าskirtแท้ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ หาซื้อได้ที่ไหนครับ

ออฟไลน์ templeboy

• Hero Member
Re: ใครพอจะทราบราคา skirtข้าง BMW f30 บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2014, 08:24:21 »
ไม่แน่ใจว่าหมายถึง skirt ตัวไหนครับ

เป็น skirt ชุดแต่ง M-sport สำหรับรถที่ไม่มีชุดแต่ง M-sport มาด้วย

หรือว่า skirt ดำๆ ของ M Performance เพราะถ้าเป็นตัวนี้เค้าใช้สติ๊กเกอร์ดำ ติดทับบน skirt ของ M-sport อีกที

หรือว่าของยี่ห้ออื่นที่ผลิตของแต่งให้ F30 ครับ

ถ้าทำอะไรดีๆ แล้วคนมองว่าสร้างภาพ...ก็ช่างเขา อย่างน้อยเราก็ยังได้ทำดี ไม่เหมือนเขา...ที่แค่ "คิดดี" ยังทำไม่ได้
ว.วชิรเมธี