ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดมีคลิปทดสอบรถ Nissan Sylphy ของคุณ J!MMY เก็บไว้บ้างไหมครับ  (อ่าน 2186 ครั้ง)

ออฟไลน์ chatchai

• Newbie
  • *
ท่านใดมีคลิปทดสอบรถ Nissan Sylphy ของคุณ J!MMY เก็บไว้บ้างไหมครับ
คือ ผมทราบเรื่องราวที่ทางทีมงานจำเป็นต้องลบคลิปออก แต่ที่ผมมาขอในวันนี้เพราะผมต้องการนำไปเป็นตัวช่วยตัดสินใจในการซื้อรถครับ
ผมอ่านบทความรีวิวหลายรอบแล้ว แต่ต้องการคลิปเพิ่มด้วย เพราะคลิปทดสอบ Sylphy ที่เหลืออยู่ตอนนี้ ผมไม่เห็นอะไรในความแตกต่างเลยครับ เห็นแต่คลิปอวยรถกันทั้งนั้นไม่เหมือนของคุณจิมมี่ที่ผมเคยดู(ก่อนถูกลบไป) ตอนนี้กำลังตัดสินใจซื้อรถใหม่อยู่ครับ และ Sylphy เป็นตัวที่ผมสนใจอยู่

ท่านใดมีผมรบกวนส่งให้ผมหน่อยนะครับ
ผมจะเก็บไว้ส่วนตัวเท่านั้น ไม่มีการเผยแพร่ครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 20, 2014, 13:47:55 โดย chatchai »

ออฟไลน์ Jim lover

• Full Member
เสียดายคลิปเก่าผมดันลบทิ้งหมด
ถ้าสนใจจริงๆ นัดพี่แพนกินข้าวเลยครับ ;D กินไปคุยไปรู้เรื่อง
แนะนำ ร้าน salad and factory แถวเมืองทอง เลยครับ
ผมไม่ชอบกินผัก ทานแล้วยังอร่อยดีเหมือนกัน ไม่แพงด้วย พวกเนื้อก็มีนะครับ
ไม่ได้เชียร์นะครับ อยากให้ลอง :D

ออฟไลน์ Sammy_

• Hero Member
ผมก็เสียดายเหมือนกันครับ เพราะการกระทำของคนบางคนทำให้พวกเราต้องอดไปเลย น่าเสียดายมากครับ

ออฟไลน์ sajilki

• Full Member
เซงมากยังดูไม่ครบทุกคลิบเลย พึ่งรู้จักเว็บนี้ไม่นานโดนหิ้วซะ

ออฟไลน์ frame@kk

งาน meeting เร็วๆนี้เลยครับ คุยกันจนหนำใจกันไปเลย  ;D ;D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
รอดูในงานมีทติ้งครับ