ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากเนื้อฝากตัวพี่ๆน้องๆชาวHLMและแฟนบีเอ็มในนี Estoril Blue BMW 420i M-sport ครับ  (อ่าน 12941 ครั้ง)

ออฟไลน์ Spec C Wannabe

• Sr. Member
รถสวยมากครับ Stance งามมาก

รอรีวิวนะครับ สนใจอยู่ แต่กลัวมันจะแรงไม่พอ  20i

ออฟไลน์ w212cdi

รถสวยมาก สีเท่ห์ สุดๆ

ออฟไลน์ Monn

• Hero Member
Love เลย สวยมากครับ ต่างกับ f30 มากมายจริงๆ
S3 - F30
X1 - E84

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
มองด้านข้าง แล้ว LOVE เลย

แต่มองด้านหน้า แล้ว F30 เปล่าหว่า

ออฟไลน์ tae_polestar

• Full Member
อย่างงาม!! ล้อสวยมาก

ขอบคุณครับ :D
The love of automobile will be never cease

The love of automobile will be never cease

งามมากเลยครับ  ;D
ชอบมากครับรุ่นนี้ สีนี้
สวยมากกก :o :o
ยินดีด้วยนะครัย รถสวยมากๆแอบชอบล้อนี้  :)
กระทู้กิเลศขึ้น 555+
รถสวยมากครับ  :D
มองด้านข้างแล้ว ลวยมากๆเลยครับ
รถสวยมาก สีเท่ห์ สุดๆ

ขอบคุณทุกท่านๆมากๆเลยครับ

ฟินนาเล่มากคับ แต่ผมชอบสีเหลืองของตัว M4 มากๆๆๆๆ

น่าจะทำให้ตัวปกติบ้าง

เท่าที่ทราบสีจะมาเพิ่ม คือ สีเงิน เบาะภายใน ดำ น่าจะปลายปีครับ แต่เหลือง M4 นั่นสวยจิงไรจิง

สวยสุดๆ ครับ

ดูจากสถานที่ออกรถแล้ว ใช่ Millenium พระราม3 รึป่าวครับ
ช่ายครับ มิลเลเนี่ยม พระราม3

ถาม จขกท คับว่าทำไมเลือกตัวนี้คับ ไม่เอา e coupe กับ 420d

420d แรง ประหยัด แต่ผมทำใจไม่ได้ที่ราคามันแรงกว่าอีคู้ป และผมก็วิ่งใช้รถไม่บ่อยมาก
หวยเลยออกที่เบนซินคันนี้ที่ผมรับได้โดยรวม

คหสต ผมว่าอีคุ้ป มันขับไม่สนุก เหมือน CLK 200 kom w209 คันเก่า คือไม่ใช่รถไม่ดีนะครับ

อีคู้ปหรูกว่า เท่ห์โฉบเฉี่ยวกว่า แต่ผมลองขับแล้วชอบเจ้า4 นี่มากกว่า รวมถึง เบาะหลังผมว่านั่งดีกว่านิสหนึง

อีคูปนั้นมิติรถยาวกว่า ซีรีย์4 แต่ไหงฐานล้อสั้นกว่าBM    พวกนี้คือ ข้อที่ทำให้ผมปันใจมาบีเอ็ม

รายละเอียดรวมๆอื่น จาตามมาให้ในรีวิวครับพี่

หาพวกอยู่พอดีเลยครับ อยากทราบว่าตอนขับที่ 120 + เสียงรบกวนเยอะไหมครับ

ของผมค่อนข้างดัง

ปล. ระวังเรื่องยางนิดนึงนะครับ ของผมระเบิดไป 1 เส้นแล้ว Y_Y

เรื่องเสียงยังไม่มีครับเท่าที่ขับ 120-140km และก็ไม่อยากให้มี  :D
ส่วนยางผมดูแล้ว ปลายปี 2013 ไงก็จะระวัง ขอบคุณคุณ Emrioมากครับ

ออฟไลน์ IS2000

รถสวยมากครับ
1 3 5
├┼┼╕
2 4 6 R

ออฟไลน์ joe560-4

พอเห็นคันจริงวิ่งบนถนน ผมว่ามันสวยไม่แพ้ E coupe เลยนะครับ สีนี้สวยมากครับ

ออฟไลน์ Marverick

เข้ามาอิจฉา.... รถสวยมากรครับ

ออฟไลน์ bluelawn

งามแทัๆๆครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
หล่อมากครับ เจอ 420d สีน้ำเงินที่มอ โคตรจะสวยเลย ขาดแค่ Convertible จริงๆ

ออฟไลน์ Jod

• Newbie
  • *
สวยมากเลยครับ Bm ตัวจริงผมว่าสวยกว่าในรูปนะ

Love เลย สวยมากครับ ต่างกับ f30 มากมายจริงๆ

ขอบพระคุณครับพี่ ในอดีตผมนั่งอ่านเรื่องบีเอ็มจากพี่นี่แหละครับ ไงขออนุญาติร่วมก๊วนด้วยครับพี่ Monn ;D :)

รถสวยมากครับ

พอเห็นคันจริงวิ่งบนถนน ผมว่ามันสวยไม่แพ้ E coupe เลยนะครับ สีนี้สวยมากครับ
เข้ามาอิจฉา.... รถสวยมากครับ

งามแทัๆๆครับ
หล่อมากครับ เจอ 420d สีน้ำเงินที่มอ โคตรจะสวยเลย ขาดแค่ Convertible จริงๆ
สวยมากเลยครับ Bm ตัวจริงผมว่าสวยกว่าในรูปนะ

ขอบพระคุณทุกท่านเลยครับ ตอนนี้กำลังจาทยอยเก็บรายละเอียดเพื่อจะมารีวิวครับ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 11, 2014, 18:07:35 โดย tae_polestar »