ผู้เขียน หัวข้อ: ## Suzuki Vitara 2015 @งาน Paris สวยมากครับ เอามาสู้กับ Juke,Ecosport เลยครับๆ  (อ่าน 6369 ครั้ง)

ออฟไลน์ KIK_BOSE

• Full Member
 8) เอามันมาอยู่เป็นเพื่อน Juke,Eco sport ในไทยไปเลยครับ เอามาลุยได้อีกขับ 4 โฮ่ะๆ ขึ้นเขาลงห้วยเยี่ยมมาก รูปทรงดูแล้วช่างบาดใจใช้ได้เลย สวยครับๆ ....//ไม่รู้ผิดกฎรึเปล่านะครับ เอาภาพมาลง แต่ว่ามีเครดิตในภาพแล้วครับ  :P :P \\

:D

:o

ออฟไลน์ bubball

• Hero Member
ด้านหน้าสวยพอได้แล้วครับ แต่โดยรวมมันยังทื่อๆอยู่
คือไม่ได้แย่นะ แต่ผมว่าเส้นสายมันยังสู้คู่แข่งคันอื่นๆไม่ได้

ความคิดเห็นส่วนตัวล้วนๆนะครับ ^^

ออฟไลน์ Staples

เลือกรูปที่มันสวยๆ หน่อยก็ดีนะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 02, 2014, 23:11:16 โดย Staples »

Fox999

• บุคคลทั่วไป
ภายนอกสวยใช้ได้เลยครับ แต่ภายในยังไม่ค่อยokผมว่ามันขัดๆตรงช่องแอร์หน่อย

ออฟไลน์ AkE

หน้าสวยเลยคับ มาแนว Evoque แต่ท้ายไม่ไหวนะคับรถจีนเลยทีเดียว ภายในพอไปได้คับผมว่า

ออฟไลน์ GoatGoat

• Sr. Member
เห็นแวบแรก หน้า Evoque ลอยมาเลย สวยดีครับ

ออฟไลน์ laempiab

ที่คล้ายๆ กัน ก็มี ASX
มิตซูบิชิเมืองไทย ยังไม่เอามาขาย
เคยเห็นที่เกาะลังกาวี --เยอะมาก

ออฟไลน์ zeriw009

มาบ้านเราทะลุล้านแนะแน่ ;D ;D (แพง)
㋡  ㋡ ขายรถที่สวยสมบูรณ์แบบในตอนนี้ อีก 50 ปี จะเอาอะไรมาขาย

ออฟไลน์ MUK

สวยมากครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
มาบ้านเราทะลุล้านแนะแน่ ;D ;D (แพง)

รุ่นเดิม 1ล้าน6หมื่นหรอเปล่าครับ ผมไม่แน่ใจ

ออฟไลน์ View

• -SIXFLOOR-
สวยมากครับ ด้านหน้าเห็นแล้วหลงรักเลย ด้านหลังยังดูขัด ภายในสวยดี โดยรวม OK สวยงามมากครับ
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD