ผู้เขียน หัวข้อ: ### ลองมาแล้ว x1 cx5 xv เหลือเชื่อ เยอรมันบ้วย ปลาดิบเครื่องนอนยันเอาไปกินครับ######  (อ่าน 18078 ครั้ง)

ออฟไลน์ NoName__???

• Hero Member
ถ้าCx5 แก้เรื่องเก็บเสียงได้ ชนะขาดเลย

ออฟไลน์ WTF

• Sr. Member
ที่ xv ขับแล้วมั่นใจสุด อาจเป็นเพราะรถ xv มันค่อนข้างเตี้ยกว่าพวก cx5 พวกนั้นด้วยรึเปล่า อารมณ์มันประมาณรถ cross country เหมือนพวก volvo xc70 ขับทางไกล มันมั่นใจกว่า xc60 xc90 นะครับ เพราะมันคล้ายเก๋งมากกว่า คหสต

ออฟไลน์ seraph228

• Newbie
  • *
ผมประทับใจ CX5 มากกว่า หลายท่านคงอธิบายไปหมดแล้ว
BMW ชนะตรง feeling การขับขี่ที่ไม่ได้เหนือกว่า CX5 เท่าไหร่ และความเป็น BMW แค่นั้น

Test drive อย่าลืมดูลมยางนะครับ ผมไปเทสรถคันละหลายล้าน แต่ขับแล้วรู้สึกแปลกมากๆ ขับแย่ผิดปกติ
กลับมาเลยเช็คลมยาง สรุป 4 ล้อไม่เท่ากันซักล้อ  50  38  26  20  ถามเซลล์เธอตอบให้เด็กปั้มเติมให้ เวรกรรม
รถคันละ 4-5 ล้าน วิ่งเหลือไม่กี่แสนเพราะลมยาง