ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครใช้สปริงโหลดTEIN H-tech ขดสีทองมั่งครับ  (อ่าน 5600 ครั้ง)

ออฟไลน์ Peter Wen

• Sr. Member
อยากทราบดังนี้ครับว่า
1.ตัวหนังสือและโลโก้ที่พิมพ์บนตัวสปริงเป็นตัวหนังสือสีขาว ถือว่าเป็นสปริงแท้ไหมครับ (ของ Jazz GE)
2.สปริงมีรับประกันในไทยรึเปล่าครับ
3.ถ้าซื้อที่ร้าน CG 0-400 สามารถเชื่อถือได้แค่ไหนครับ

ขอบคุณครับ
長樂.文

ออฟไลน์ NS

• Hero Member
  • การเดินทางครั้งใหม่
Re: มีใครใช้สปริงโหลดTEIN H-tech ขดสีทองมั่งครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2014, 13:55:33 »
ของแท้ตัวหนังสือคม ไม่เบลอ จำสีไม่ได้ครับ
ไม่มีใบรับประกันภาษาไทยครับ
ที่ CG ซื้อได้เลยครับ
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

Re: มีใครใช้สปริงโหลดTEIN H-tech ขดสีทองมั่งครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2014, 15:33:24 »
ของแท้ตัวหนังสือคม ไม่เบลอ จำสีไม่ได้ครับ
ไม่มีใบรับประกันภาษาไทยครับ
ที่ CG ซื้อได้เลยครับ

นี่ของCG แต่ตัวหนังสือขาวหมด หารูปในกูเกิ้ลตัวหนังสือสีโทนดำๆ ไม่มีใบรับประกันครับ
長樂.文

ออฟไลน์ nuttapatJazz

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2014, 17:22:31 »
ขดสีทองจะเป็นรุ่น S-Tech ครับ ส่วนH-Techจะเป็นขดเขียวครับ

CGเป็นผู้แทนจำหน่ายของTEINครับ ค่อนข้างน่าเชื่อถือครับ
Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2014, 18:14:15 »
ขดสีทองจะเป็นรุ่น S-Tech ครับ ส่วนH-Techจะเป็นขดเขียวครับ

CGเป็นผู้แทนจำหน่ายของTEINครับ ค่อนข้างน่าเชื่อถือครับ

ตามนี้ครับ ขดทอง H Tech

ขดเขียว S Tech. เตี้ยกว่า H. tech.

H Tech ตัวหนังสือดำ นำเข้าโดยอีกเจ้า ไม่ใช้ ATP ครับ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2014, 19:26:32 »

ตามนี้ครับ ขดทอง H Tech

ขดเขียว S Tech. เตี้ยกว่า H. tech.

H Tech ตัวหนังสือดำ นำเข้าโดยอีกเจ้า ไม่ใช้ ATP ครับ

อ่อ ขอบคุณครับ กลัวโดนของปลอม  ;D
長樂.文

ออฟไลน์ bee_seaman

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2014, 21:02:45 »
H-tech จับคู่กะโช้ค ค้ายาบ้า new sr กระบอกฟ้า ลงตัวสุด ๆ