ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามเรื่องการ ปะ รู น็อต หน่อยครับ  (อ่าน 1447 ครั้ง)

ออฟไลน์ birdyaha

• Newbie
  • *
คือรถผมฝากระโปรงท้าย ติด สปอยเลอร์ มีการยึดน็อตขอบ ๆ  ซ้ายและขวา คราวนี้ผมอยากจะเปลี่ยน ด สปอยเลอร์ ตัวใหม่

ซึ่ง ตำแหน่งน็อตมันจะอยู่ตรงกลางๆ  คราวนี้ มันจะมีวิธีไหน ปิดรูน็อตเก่าได้บ้างครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
Re: ขอสอบถามเรื่องการ ปะ รู น็อต หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2014, 15:42:45 »
ต้องคว้านรู จากนั้นปะและทำสีครับ
วิธีง่ายๆ เข้าคลับรถที่ใช้อยู่ แล้วถามแลกฝากระโปรงหลังกับรถสีเดียวกันที่ยังไม่ได้ติดสปอยเลอร์
แลกแล้วคือยกของเก่าให้เค้าฟรีๆไปเลย พี่ผมเคยทำ เร็วดี รถไม่ช้ำ สีไม่ต้องทำ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ natty ib-cm

• Sr. Member
Re: ขอสอบถามเรื่องการ ปะ รู น็อต หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2014, 19:18:54 »
ต้องคว้านรู จากนั้นปะและทำสีครับ
วิธีง่ายๆ เข้าคลับรถที่ใช้อยู่ แล้วถามแลกฝากระโปรงหลังกับรถสีเดียวกันที่ยังไม่ได้ติดสปอยเลอร์
แลกแล้วคือยกของเก่าให้เค้าฟรีๆไปเลย พี่ผมเคยทำ เร็วดี รถไม่ช้ำ สีไม่ต้องทำ
ไร้เทียมทาน...