ผู้เขียน หัวข้อ: อยาก wrap สีรถแต่ยังติดไฟแนนซ์  (อ่าน 1773 ครั้ง)

ออฟไลน์ TK2003

• Full Member
  • พ่อลูกสอง
อยาก wrap สีรถแต่ยังติดไฟแนนซ์
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2015, 00:32:24 »
คือแฟนอยากเปลี่ยนขาวเป็นสีเขียวตองให้ฟรีดนะครับ แล้วเราจะแจ้งเปลี่ยนสีแบบไหนเพราะรถยังติดไฟแนนซ์อยู่ครับ
หรือใช้เลยโดยไม่ต้องแจ้งเปลี่ยน ขอบคุณครับ
วันนี้ "หลุม รอบๆตัวเรา มีกี่หลุม พยายามถมให้หมด" และ "อย่าขุดหลุม ฝังตัวเราเอง"

ใครเป็น "หลุม" คุณ "จงถมให้เต็ม" อย่าได้ "สูงแต่ผู้เดียว"

ออฟไลน์ boneshiro

• Sr. Member
  • M Power Addicted
Re: อยาก wrap สีรถแต่ยังติดไฟแนนซ์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2015, 17:02:48 »
Wrap ไปเถอะครับ
จะมีปัญหาแค่ในกรณีรถ จขกท อายุเกิน 7 ปี
จะต่อภาษีต้องตรวจสภาพ แล้วสีไม่ตรงเล่ม
แต่ถ้ารถใหม่ๆไม่เป็นไรครับ
M power Thailand
M5 e60 V10