ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยความแรง mazda2 ครับทำไมทำได้แค่นี้???  (อ่าน 17303 ครั้ง)

ออฟไลน์ NoName__???

• Hero Member
Re: สงสัยความแรง mazda2 ครับทำไมทำได้แค่นี้???
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2015, 16:43:53 »
ดีเซลเทอโบได้เปรียบเวลาเร่งแซง ไม่ต้องกดมิดให้รอบกวาด แค่ปลายนิ้วโป้งเท้ารถก็พร้อมจะแซงแล้ว

ออฟไลน์ narachin

• Newbie
  • *
Re: สงสัยความแรง mazda2 ครับทำไมทำได้แค่นี้???
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: กันยายน 07, 2015, 14:20:07 »
;D ;D  แวะมาอ่านความเห็น  ;D ;D
ส่วนความเห็นของผม
มาสด้าไม่ได้แรงขนาดว้าว อู้ฮู้ กว่าอีโคบูส
ขับสนุกไหม ผมว่าสนุกนะ แต่ยังไม่น่าว้าวขนาดเหนือกว่าคันอื่นเป็นทุ่ง
มันอยู่ในเกรณเดียวกันในกลุ่มของมันนั่นแหละครับ
อยู่ในระดับ บีเซกเม้น แต่ใครจะไปคุยว่าอะไรก็แล้วแต่
แต่ ความจริงมันก็ดีในกลุ่มบีเซกเม้นเท่านั้นจริงๆ
อย่าคาดหวังเยอะ

B segment  อะไรกันผมเห็นคนในนี้ยังบอกว่า Mazda 2 เป็นรถอิโคคาร์กันอยู่เลย       ;D :D :o
แล้วตกลงอยู่ในเซกเม้นไหนครับ ที่ถามเพราะรอดูราคาภาษีใหม่ จะขึ้น พร้อม บีเซก หรือจะลงแบบอีโค่ เฟส2 ?