ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอ e-mail คุณ Louise เพื่อส่งส่งเรื่องราวร้องทุกข์เกี่ยวกับรถหน่อยครับ  (อ่าน 1658 ครั้ง)

ออฟไลน์ basboths

• Sr. Member
ผมลองหาแล้วไม่เจอ ไม่แน่ใจว่าใช่ [email protected] หรือเปล่าครับ กลัวส่งไม่ถึงนะคับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Louis

• Jr. Member
  • **
รบกวนขอรายละเอียด รถ ยี่ห้อ รุ่น ปี ทะเบียน ชื่อเจ้าของ เบอร์ติดต่อ email  ชื่อผู้ใช้รถในกรณีไม่ตรงกับเจ้าของ ปัญหาที่พบ แนวทางการแก้ไขที่ผ่านมา ศูนย์บริการที่ใช้ ชื่อเจ้าหน้าที่ที่ติดต่อ ถ้าเป็นไปได้ให้บรรยายเหตุการณ์เป็นช่วงเวลา และเลขกิโลเมตร เพื่อง่ายแก่การเข้าใจ

ส่งได้ที่ [email protected] ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 12, 2015, 17:23:31 โดย Louis »

ส่งไปแล้วนะครับ  ;D
หัวข้อ ขอรบกวนร้องเรียนการซ่อมซ้ำซากยิ่งซ่อมยิ่งเสียมากขึ้นของช่างศูนย์..........ครับ‏‏
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Louis

• Jr. Member
  • **
ส่งเรื่องต่อให้แล้วนะครับ  :)