ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทำรถสีเหลือง มีสีเหลืองแจ่ม ๆ แนะนำมั๊ยครับ  (อ่าน 5110 ครั้ง)

ออฟไลน์ pipoglory

• Newbie
  • *
พอดีคิดว่าจะเอารถ ไปทำสีเหลืองช่วงนี้ก็หาข้อมูล เรื่องการทำสีอยู่  เห็นมันมี

มุก,ประกาย,เมทัลลิก,ไมก้า  

ผมเลือกไม่ถูกเลลย ท่านใดมีสีเหลืองแจ่ม ๆ แนะนำบ้างครับ อยากได้เหลืองเข้มหน่อย กับ ตกกลางคืนดูไม่สกปรก อ่ะครับ ^____^ ขอบคุณทุก ๆ ท่านมากนะครับ

ปล.สีแบบในรูป น่าจะเบอร์อะไรหรอครับ ใส่มุกหรือประกายป่าว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 02, 2015, 11:34:22 โดย pipoglory »

ออฟไลน์ axister

• Hero Member
yellow gloss ฟิล์มแต่ละยี่ห้อก็สีไม่เหมือนกันนะครับ คงต้องไปดูด้วยตาตัวเองเพื่อความชัวร์

ไม่ก็ไปเอาร้านนี้เลยครับ ราคาอาจจะสูงหน่อยแต่คุณภาพดีเลยทีเดียว

JONNY

• บุคคลทั่วไป
.

ออฟไลน์ TorTy

พี่เอ็มใช่ไม๊หาสีของ Mugen ซิพี่ ;D

ออฟไลน์ หมับเข้าให้

• Sr. Member
กำเงินสามหมื่นห้าแล้วไปที่นี่เลยครับ

เหลืองแก้ว

ออฟไลน์ Impulse

เห็นกระทู้นี้แล้วผมอยากทานมะม่วงสุกแช่เย็นซะแล้ว

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
กำเงินสามหมื่นห้าแล้วไปที่นี่เลยครับ

เหลืองแก้ว

เห็นหัวมู้บอกแจ่มๆ นี่ให้ไปหาน้าแจ่มเลยดิ

555+

ออฟไลน์ หมับเข้าให้

เหลืองแก้ว

เห็นหัวมู้บอกแจ่มๆ นี่ให้ไปหาน้าแจ่มเลยดิ

555+

;D ;D

ออฟไลน์ okashi

น้าแจ่มจัดใหั ;D
Puma PoweR 🐯🐯

jomyoot

• บุคคลทั่วไป

เหลืองแก้ว

โดนใจผมมากครับ 30000 นี่ถือว่าถูกมาก ถ้าเทียบดูรายละเอียดงานและเม็ดสี
ถ้าเป็นที่เชียงใหม่ ให้ได้แบบนี้ คงไม่ต่ำกว่า50000แน่ๆ