ผู้เขียน หัวข้อ: โดนชนท้ายขนาดนี้ คิดว่าหนักมากมั้ยครับ พึงได้ป้ายขาวเเท้ๆ  (อ่าน 12898 ครั้ง)

ออฟไลน์ รหัสเขียว

• Newbie
  • *
ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ  ที่ช่างที่ศูนย์บอก "ต้องตัดหลังตั้งเเต่ครึ่งของประตูที่2 ออกเปลี่ยนใหม่หมด ส่วนด้านหน้าไม่มีมีปัญหาอะไร หนักๆๆคือท้ายรถอย่างเดียว ส่วนช่วงล่างผมขอเช็กดูก่อน " (ที่เเน่ๆๆ โช๊คกับสปิงต้องเปลี่ยน)
ผมคิดว่ารถออกมาสภาพเป็นยังไง ถ้ามีจุดเเก้ได้ก็เเก้ไป เเก้ไม่ได้ผมก็คงต้องทนใช้ไป ล่ะครับ  :-\
ขับรถระมัดระวังกันด้วยน่ะครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
ผมว่าหนักมากนะ

เป็นไปได้ถ้าประกันคืนทุนไปเอาคันใหม่ครับ

ออฟไลน์ regal

• Full Member
  • E90 320ise & E90 320dse
ซ่อมใช้ไปก่อนครับ  ถือว่าฟาดเคราะห์
มีเท่าไหร่ ใส่ไม่ยั้ง เอาให้มันส์ น้ำมันฮวบ!!!

ออฟไลน์ Ruledark

• Newbie
  • *
อยากให้รถทุกยี่ห้อช่วยติด beam ท้ายมาให้ด้วย