ผู้เขียน หัวข้อ: !!!! คลิป งานเปิดตัว New Ford Renger (แกร่ง..เพื่อทุกความสำเร็จ)  (อ่าน 3423 ครั้ง)

ออฟไลน์ ChotLife

• Sr. Member
!!!! คลิป งานเปิดตัว New Ford Renger
(แกร่ง..เพื่อทุกความสำเร็จ) แนะนำดูให้จบ สำหรับคนที่ชอบรถกระบะ อาจจะหลงรักไปเลยก็ได้

ออฟไลน์ rojsak2021

• Hero Member
ดูแล้วเห็นความตั้งใจจริงของพนักงาน Ford ทุกคน  ถ้ากำจัดจุดด้อยของตัวเองได้ คงก้าวขึ้นมาแถวหน้าได้

ออฟไลน์ kris-lack

!!!! คลิป งานเปิดตัว New Ford Renger
(แกร่ง..เพื่อทุกความสำเร็จ) แนะนำดูให้จบ สำหรับคนที่ชอบรถกระบะ อาจจะหลงรักไปเลยก็ได้

ขอบคุณค่ะ
ตอนลากรถใหญ่ ไม่ใช่ฝน?? แต่เป็นการฉีดน้ำเฉยๆๆ??

ออฟไลน์ ChotLife

ขอบคุณค่ะ
ตอนลากรถใหญ่ ไม่ใช่ฝน?? แต่เป็นการฉีดน้ำเฉยๆๆ??

ใช่ครับ จำลองให้เหมือนสถานการณ์จริง ให้รู้ว่า ฝนตก พื้นเปียก ก็ยังสามารถลากได้

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• นับ1ใหม่
มีคลิปต่างประเทศที่เจ้าโดโด้ไปลากรถพ่วงติดหล่มด้วยนะ
อันนั้นดูแล้วแกร่งจริงๆ  ;D แต่ชอบหน้าตา

แบบนี้มากกว่า ตลาดกระบะจะได้สนุกขึ้นไปอีก ใหม่ทั้งแรนเจอ โดโด้ ต้า มิตซู นิสสัน
พาออกทะเลอีกละผม อยากให้ตลาดกระบะสู้แบบสนุกๆแค่นั้น  :P

JONNY

• บุคคลทั่วไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 22, 2015, 12:02:09 โดย Mark Wahlberg »

ออฟไลน์ MUK

ลากจริง หรือว่า เป็นแค่การแสดงครับผม

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
ลากจริง หรือว่า เป็นแค่การแสดงครับผม
ลากจริงนั่นแหล่ะครับ แต่เป็นตู้คอนเทรนเนอร์เปล่า..
ใช้ขับสองลากซะล้อฟรีเลย..
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ tiger12r

ถุงใส่กระดาษหรือป่าวครับสองใบ  ;D
Wave100s->VIGO PreCab->VigoChamp4x4->CivicFC & REVO ROCCO4x4