ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่าผิดกฎไหมครับ/ ใครมีจักรยานแล้วอยากโละบ้างครับ  (อ่าน 3852 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ninezti

• Hero Member
  • Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
คือตอนนี้ผมไม่มีจักรยานขี่แล้วครับ คันนั้นขายไปละ  ;D ;D
  คือถ้าใครจะขายติดต่อมา  ที่ [email protected] นะครับและ 085-1234800 อย่างเดียวนะครับ 
ไซส์ 17-18 นะครับ ไม่เกิน10000 :)

ถ้าผิดกฎเชิญลบได้เลยครับ และขอโทษด้วยครับ 

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
อารมณ์ไหนหว่า

เอาอย่างนี้ องทำการบ้านเรืองจักรยาน ได้ตามเว็บจักรยาน MTB ทั้งหลายดูเน่อ

ไม่ได้ตามมาหลายปีแล้ว ไม่รู้ว่า วันนี้พัฒนาไปถึงไหนแล้วเหมือนกัน แหะๆ

คือ ผม หาตามเว็บพวกนั้นไม่ได้แล้วอะครับ เลยมาที่นี่เผื่อมีครับ  :)  เพราะอยากได้รถขี่มากๆๆ

ออฟไลน์ flyboy

• Jr. Member
  • **
ประมาณหมื่นนึงก็ลองหา trek หรือไม่ก็ gary fisher สิครับ อาจจะพอดีหรือเกินงบมาพันสองพันครับ
ได้มือหนึ่งเลย เข้าไปดูเวป www.probilke.co.th แล้วติดต่อ dealer ดูครับ อาจจะได้ราคาลดลงมาจากราคาตั้งในเวปอีกหน่อย

ออฟไลน์ Bluedoft

แนะนำ http://thaimtb.com/ ครับ
ในไทยก็มีไม่กี่เวปและเวปนี้แหละที่ดังที่สุดแล้ว ร้านค้าทุกร้าน ชาวเสือภูเขาเสือหมอบทุกคนมาอยู่ที่นี่หมดแล้ว

คุณ blue doft อยู่ captivaclub ปะครับ   ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Bluedoft

^
^
ครับ  :)

ครับ สวัสดีครับ  ninechevrolet นะครับ  ไม่คิดว่าจะเจอที่นี่ด้วย