ผู้เขียน หัวข้อ: User's Review : W124 ตำนานของ MERCEDES-BENZ  (อ่าน 45558 ครั้ง)

ออฟไลน์ Superdarm

• Newbie
  • *
  • Do my best ...
Re: User's Review : W124 ตำนานของ MERCEDES-BENZ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 16, 2010, 19:28:54 »
ผมชอบรุ่นนี้มากเหมือนกันครับ คิดว่าหากพอมีสภาพคล่องหน่อย ก็จะจับจองมาเป็นเจ้าของสักคัน
มีคำถามอยากถามน้องเจ้าของกระทู้นิดนึงนะว่า... อะไหล่ของรถรุ่นนี้หายากมั้ยครับ และตอนที่คุณพ่อของน้องซื้อรถคันนี้มา
มันต้องการการบำรุงรักษาเบื้องต้นอะไรบ้าง....(ถามเผื่อไว้ จะได้ รู้เรื่องกับเค้าหน่อยน่ะ แหะๆ)

ผมเองก็ติดตามรีวิวของรถรุ่นนี้มาพอสมควรเหมือนกัน แต่พบว่า รีวิวที่ครบและอ่านเข้าใจที่สุดก็น่าจะเป็นของคุณ commander cheng! นี่แหละครับ
อ่านแล้วรู้สึกได้ว่า กลั่นออกมาได้คุณภาพจริงๆ

ในส่วนของรีวิวทีน้องไอซ์ทำมา พี่ก็ชอบนะครับเพราะว่า ได้บรรยากาศ และมุมมองของผู้ใช้งานจริงๆ ซึ่งจะหาอ่านได้ยากจากนิตยสารรถยนต์หรูๆ บางเล่มด้วยซ้ำไป

ขอบคุณครับ
I love W124

ออฟไลน์ raulowen

• Sr. Member
Re: User's Review : W124 ตำนานของ MERCEDES-BENZ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 22:45:51 »
ขอบคุณกับเนื้อหาดีๆ ;D