ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ เรียกร้องรูปสาวๆกันดีนัก Headlightmag.com เลยจัดให้ซะเลย! /*-*/  (อ่าน 11852 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
อย่างที่ทราบกันดี
ว่าข้าพเจ้านี้ ไม่มีทางจะถ่ายภาพพริตตี้มาฝากคุณๆแน่นอน

ดังนั้น งานนี้ คุณหน่อย Shyboy แห่ง MXphone.com เลยรับอาสา ถ่าย ทำ จัดหน้า ฯลฯ จนเสร็จ
จัดมากำนัลคุณผู้อ่านกันให้ ได้เปรมจิตทั่วหน้า

คลิ๊กได้ที่นี่ครับ http://www.headlightmag.com/main/gallery/

Enjoy

ออฟไลน์ JIRATH

เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
2008 Mazda CX-9 (SOLD)
2008 BMW X5 3.0si E70 (SOLD)
2010 Volkswagen CC R-Line (SOLD)
2014 Subaru BRZ Limited (SOLD)
2016 Subaru STi (SOLD)
2016 Honda Accord Sport
2016 BMW 328d F31 Xdrive
2015 Lexus CT200h F-Sport
2006 BMW 330i E90 6M/T

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
เปรมมมมมมมม
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ Pristol

• Newbie
  • *
ขอบคุงคาบบบ รอชมรีวิว อานใหม่อยุนะคับ^^

shyboy

• บุคคลทั่วไป
เป็นการถ่ายรูปที่เมื่อยแขน + ขา มากครับ T T

ปล. รูปถ่ายทั้งหมด ไม่ได้ปรับแต่งใดๆ ทั้งสิ้น
ถ่ายมา ลง watermark แล้ว upload ลงเว็บเลย

เพราะฉะนั้น ภาพจะไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ และ น่าเสียดาย
ไม่มีแฟลซไปครับ (ใช้ 2.8 L ส่องอย่างเดียว)

ขอบคุณครับ ^ ^

ออฟไลน์ ☺????☺

• Sr. Member

ออฟไลน์ pkdiamond

• I 'm Axera.............
โอย........ดูจนเมื่อมือเลย
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
คลิ้กทุกรูปเลย จึงเมื่อยมืออะ ::)

ออฟไลน์ Louis

• Jr. Member
  • **
ท่าทางยอดคนเข้ามาดูจะมากผิดหูผิดตานิ

ออฟไลน์ nte44

• Newbie
  • *
กระฉูดดดด....(คนดูน่ะคับ) ;D

นางงามจักรยาน 2009

นางงามว่า เพื่อความยุติธรรม นางงามขอเสนอว่า ควรมีรูปผู้ชายด้วยค่ะ จบ :o

ออฟไลน์ zipboy

• Full Member
อืมๆ ถ้าไม่ใช่พริตติี้ แต่เป็น...แทนล่ะ พี่ิจิมคงรัวไม่ยั้ง อิๆ

ออฟไลน์ Papiruz

• **
ถ้าเอามาลงก่อนรูปรถ ป่านนี้คนมากองที่นี่เพียบไปแล้วครับ
ล้อเล่นนะครับ  ;D

เย้ๆๆๆๆ มีอะไรสวยๆงามๆ
ที่นอกจากรถให้ดูแล้ว ;D

kmedsen

เซง ต่อเนทมือถือ ดูไม่สะใจเลย - -'

ออฟไลน์ YF-19

เอ่อ คุณหน่อยใช่ไหมครับ (จำผิดขอโทษด้วย)
ผมว่าถ่ายมาดูเรียบร้อยไปนะ น่าจะแบบเรตนิดๆ เซ็กซี่หน่อยๆ (หื่นออกแล้วผม)
ยังไงก็ขอบคุณที่นำมาฝากกัน ของผมถ่ายhyundai coupe VW scirocco แบตหมด!! เสียดายจริงๆ
รีวิว "VW scirocco" กำลังจะมาครับ ขอเวลาอีกนิด

รีวิว "Hyundai coupe" ของผมเอง ติชมได้ตลอดครับ
http://www.headlightmag.com/webboard/index.php?topic=3731.0

ออฟไลน์ bigheat69

• Newbie
  • *
เข้ามาดู :D :D :D

ออฟไลน์ volvolover

• mitsudriver
มาแว้ว สิ่งที่ต้องการ 55
2011 Mitsubishi Lancer EX 1.8 GLS-Ltd.
2013 Honda City SV
2013 Toyota Prius TOP Option

shyboy

เอ่อ คุณหน่อยใช่ไหมครับ (จำผิดขอโทษด้วย)
ผมว่าถ่ายมาดูเรียบร้อยไปนะ น่าจะแบบเรตนิดๆ เซ็กซี่หน่อยๆ (หื่นออกแล้วผม)
ยังไงก็ขอบคุณที่นำมาฝากกัน ของผมถ่ายhyundai coupe VW scirocco แบตหมด!! เสียดายจริงๆ

ใช่แล้ว ครับ ผมหน่อยเอง

คือด้วยข้อจำกัดเรื่อง lens ที่ผมไม่อยากถอดไปถอดมา เลยเน้นไปถ่ายแบบป๊อด
โดยอาศัย มุมกล้องช่วยบ้านครับ

ผมเองไม่กล้าเรียกน้องๆ มาออกท่าเท่าไหร่ แบบ หากมี 17-55 + flash จะแจ่มกว่านี้ครับ อิอิ ^ ^

ผมลุยเยอะกว่านี้แน่ๆ อิอิ

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
พลาดได้ไง  ;D
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ Nu

• Newbie
  • *
อย่างที่ทราบกันดี
ว่าข้าพเจ้านี้ ไม่มีทางจะถ่ายภาพพริตตี้มาฝากคุณๆแน่นอน

ดังนั้น งานนี้ คุณหน่อย Shyboy แห่ง MXphone.com เลยรับอาสา ถ่าย ทำ จัดหน้า ฯลฯ จนเสร็จ
จัดมากำนัลคุณผู้อ่านกันให้ ได้เปรมจิตทั่วหน้า

คลิ๊กได้ที่นี่ครับ http://www.headlightmag.com/main/gallery/

Enjoy
เหอ ๆ  ผมติดตามผลงานพี่Jimmy มาตั้งปีกว่า เพิ่งจะรู้ว่าพี่เป็นชาวสีม่วง  ถึงว่าละ ไม่เคยเห็นพี่เค้าพูดถึงพริตตี้เลย

ปล. วันนี้ผมเอารถเข้าศูนย์โตโยต้ารังสิตคลอง3 มา แวะไปดูที่โชว์รูม ปรากฎว่าไม่มีaltis จอดโชว์เลยครับ เห็นว่าช่วงนี้ไม่เก็บสตอกaltisแล้ว เตรียมพร้อมเปิดตัวaltis 2.0 และ ก้อ 1.8 spec&ราคาใหม่ กลางปีนี้

ออฟไลน์ saaak

• **

ออฟไลน์ poxonline

• Newbie
  • *
ได้ดูจนได้ อิอิ ;D

ออฟไลน์ Tung

• **
เป็นการถ่ายรูปที่เมื่อยแขน + ขา มากครับ T T
(ใช้ 2.8 L ส่องอย่างเดียว)

ขอบคุณครับ ^ ^

ขอบคุณครับ

man of the match เลยเพ่
ผมเคยยืม 2.8L มาถ่ายอยู่ 10-20 รูป ก็อยากถอดเอา 55-250 ถ่ายแทนแล้ว

ออฟไลน์ ekka1234

• **
ดูหมดแล้วตาลายครับ
???????????????????????? ... ?????????????????????????
???????????????????????? ... ??????????????????????????

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
สมใจแล้ว ขอบคุณมากครับ  ;D
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ new kid

:Dผมอยากดูรูปหนุ่มๆอะ  พี่ JIMMY ถ่ายมาให้ผมดุหน่อยสิครับ ;D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เอาจริงงะ?

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
เปิดประสบการณ์ใหม่กับ  HEADLIGHTMAG

Change who need ??

อืมมม . ..       ..      :)

ออฟไลน์ new kid

จริงแท้แน่นอน ;D