ผู้เขียน หัวข้อ: // Headlightmag Meeting 2015 : ยินดีต้อนรับคุณผู้อ่านทุกท่านครับ! //  (อ่าน 20267 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
Headlightmag Meeting 2015

เสาร์ที่ 10 ตุลาคม 2015 @ Sortrel's Cottage พระราม3
ยินดีต้อนรับคุณผู้อ่านทุกท่านครับ

Surprise ทุกท่านครับ เรามี PPV 3 รุ่นล่าสุด เปิดประชันให้ชมกัน

ออฟไลน์ บางละมุง 1/3

• Jr. Member
  • **
  • แค่คิดดี ทำดี ก็พอ
ชอบตรงกลางนะครับ???

ออฟไลน์ Abzolute

• สวัสดีคนรักรถยนต์
TEAM FTN 55+

ออฟไลน์ masuoka

ทำไม EV ดูไม่ใหญ่อะ ขนาด PJS วิวไกลยังดูใหญ่ แปลกแฮะ... หรือเป็นเพราะสีขาวหลอก

ออฟไลน์ Arm

pjs มันเป็นอะไรกับสปอยเลอร์หลังมากนักงงจริงๆตั้งแต่เจนที่แล้วละโล้นยันเจนนี้ :o
88' Accord CA 2.0 EX A/T
88' Accord CA 2.0 LX M/T
09' Corolla Altis 2.0 V Navi
15' Commuter 3.0 A/T
18' Pajero Sport 2.4 GT-Premium Limited Edition

ออฟไลน์ Fong

• Make a Choice and Don't Look Back
pjs มันเป็นอะไรกับสปอยเลอร์หลังมากนักงงจริงๆตั้งแต่เจนที่แล้วละโล้นยันเจนนี้ :o

มองโลกในแง่ดีครับ จะได้เลือกได้เองครับว่าจะใส่แบบไหน  ;D ;D
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK

ออฟไลน์ ps000000

ท่าทางจะสนุก

ออฟไลน์ Ws pattaya

• Sr. Member
ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับความหล่อผมไห้จูนครับ แต่จูนกับภูเขาน่าจะไม่ใล่สปรอยเลอร์หลังมาเด้วยเพราะมันไม่ยุติธรรมกับน้องปาเลยหุๆๆ

ออฟไลน์ Staples

มองโลกในแง่ดีครับ จะได้เลือกได้เองครับว่าจะใส่แบบไหน  ;D ;D

+1 ให้เลย

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
 Nissan NX Coupe ขวามือรูปแรกใช่รถคุณแพนรึเปล่าครับ  :-X
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

ผมพลาดอีกจนได้  อุตสาจองไว้แล้ว  แต่ต้องมานอนแอดมิดกระทันหัน  จะขอออกจากรพ.วันนี้  หมอไม่ยอมอีก   

มีกี่ครั้งก็พลาดทุกที   เสียใจจริงๆๆ
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

ออฟไลน์ tierak

มีกิจกรรมให้ลองขับหรือป่าวเนี้ย

รูปแรกหล่อทุกคัน
รูป 2,3 ฟอร์หน้ายาวๆแบนๆเหมือนหัวงู

promt

• บุคคลทั่วไป
ประชันกันแบบไม่เกรงใจ

หน้า PJS
ท้าย FTN
ปลอบใจ EVR

ออฟไลน์ AkE

EV งามสุดเลย

ออฟไลน์ MC Stradale

ขอบคุณพี่จิมมี่ พี่แพนและทีมงาน Headlightmag ทุกท่านสำหรับงานวันนี้นะครับ ได้รับการต้อนรับอย่างอบอุ่นมาก อาหารอร่อย กิจกรรมสนุก และผมหวังว่าเว็บไซด์ Headlightmag จะอยู่คู่กับเราชาวรักรถทุกคนไปนานแสนนานนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 11, 2015, 01:18:22 โดย MC Stradale »

ออฟไลน์ eirene

• **
ต้องขอโทษที่กลับก่อนงานเลิกนะครับ พอดีลูกตื่นมาร้องไห้งอแง แม่บ้านโทรมาบอกว่ารับมือไม่ไหวให้กลับด่วน เลยกลับก่อนช่วง 22.45 น.

จากผู้โชคดีได้รับที่ฉีดก้นจากพี่แพนครับ

ออฟไลน์ frame@kk

ปีนี้สะดวกไปแต่ร่างกายกับเกิดเหตุไม่อื้ออำนวยซะงั้น อดเลย

ออฟไลน์ Sinplug

• https://www.facebook.com/groups/4G64Club
เหมือนคันกลางจะหน้าสั้นที่สุด
"ผมก็แค่กะบะเบนซิล''4G64 Turbo  แรงม้า XXX Max. Torque 618 N/m''  
Facebook: 4G64 Club Thailand/4G64T Club Thailand

ออฟไลน์ deathsheep

ด้านขวาสุดรูปแรกนั่นใช่ Lexus NXของพี่แพนหรือเปล่าครับ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ eaksuchart

ต้องขอโทษที่กลับก่อนงานเลิกนะครับ พอดีลูกตื่นมาร้องไห้งอแง แม่บ้านโทรมาบอกว่ารับมือไม่ไหวให้กลับด่วน เลยกลับก่อนช่วง 22.45 น.

จากผู้โชคดีได้รับที่ฉีดก้นจากพี่แพนครับ

เสียดาย เบอร์ 83 ด้วย จับได้รางวัลใหญ่ช่วงท้าย แต่กลับไปแล้ว

ผมนั่งตรงข้ามมากับแฟนเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ eirene

• **

เสียดาย เบอร์ 83 ด้วย จับได้รางวัลใหญ่ช่วงท้าย แต่กลับไปแล้ว

ผมนั่งตรงข้ามมากับแฟนเหมือนกันครับ

คุณเอกคุณเจี๊ยบใช่มั้ยครับเนี่ย

อยู่ต่อไม่ได้จริงๆครับ เวลาลูกผมร้องนอนไม่พอนี่น่ากลัวมากครับ ไม่หยุดร้องง่ายๆ แถมสามารถทำให้บ้านข้างๆตื่นกันหมด

น่าเสียดายแต่คิดซะว่าไม่มีดวงครับ 555