ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม Ranger T6 กับ Navigator  (อ่าน 2109 ครั้ง)

ออฟไลน์ ZEANTON.

• Jr. Member
  • **
สอบถาม Ranger T6 กับ Navigator
« เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2015, 15:02:23 »
สอบถามหน่อยครับ T6 3.2 AT 4wd
ไม่มี navi จากโรงงานใช่ไหมครับ
แล้วสามารถซื้อ option เสริมได้จากศูนย์หรือป่าวครับ
ขอบคุณครับ
HILUX REVO 2.8G 4x4 SUN4X4
CITY CNG 1.5 V 
Starda TD05H 12 mm

ออฟไลน์ reyeshenry

• Hero Member
Re: สอบถาม Ranger T6 กับ Navigator
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2015, 15:49:04 »
มีร้านเครื่องเสียง ประดับยนต์รับทำยุครับ
แผนที่ไทย  เมนูไทยด้วย
เห็นรถแพง ๆ อย่าปอร์เช่ บีเอ็ม เบนซ์  แลนโลเวอร์ 
ไปทำมา ใช้ได้จริด้วยนะครับ
แต่ราคาไม่รู้

ออฟไลน์ rojsak2021

Re: สอบถาม Ranger T6 กับ Navigator
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2015, 16:03:18 »
ลองอ่านดูในคลับ ประมาณ 3-4 หมื่น

ออฟไลน์ Volta

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2015, 18:12:55 »
ถ้าแผนที่ของฟอร์ด ตอนนี้ยังไม่มีครับ
ถ้าอยากได้ก็ต้องไปทำกับร้านเครื่องเสียงเอาครับ
เขาจะมีระบบอินเตอร์เฟสเชื่อมเข้ากับหน้าจอ
ดูหนัง ฟังเพลง navi กล้องรอบคัน  มีหมดครับ
สวัสดีทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2015, 19:35:21 »
มีร้านที่ทำจนชำนาญครับ มิราจ หาใน Google ดูครับ ประมาณ 2หมื่นกลางๆ ได้ทั้ง Map ,TV,และพวกเอามือถือขึ้นจอรถ ของเดิมใช้ได้ปกติ

ผมว่าจะเอา EV ไปทำอยู่เหมือนกัน ต้องการแค่ เอามือถือขึ้นจอ กับ TV แค่นั้น Map ดู จากมือถือขึ้นจอนั่นแหละ  ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Myx

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2015, 09:48:53 »
ราคาเอาเรื่องอยู่

อินเตอร์เฟสต่อกับจอเดิม + นำทางภาษาไทย หมื่นกลางถึงปลาย และต้องมีตัวนี้ก่อนถึงจะเพิ่มตัวอื่นด้านล่างได้
ดิจิตอลทีวี หลายพัน
มิเร่อลิงค์เอามือถือขึ้นจอ หลายพัน
จอเพดานหลายพันถึงหมื่นต้น
จอแขวนหลังเบาะ หลายพัน
กล้อง ไม่รู้ราคาครับ

เลือกเอาเฉพาะที่ต้องการได้ แต่อินเตอร์เฟสต้องมี มีหลายร้านรับทำครับ
มิเร่อลิงค์ ตอนนี้ถ้าใช้ ios ต้องถามก่อนนะครับว่ารองรับ iso 9 ไหม อินเตอร์เฟสมิเร่อลิงค์เวอร์ชั่นเก่ามันไม่รองรับ ถ้าใช้แอนดรอยด์ไม่มีปัญหา