ผู้เขียน หัวข้อ: จะรับรถ bmw ต้องเช็คอะไรที่สำคัญบ้างครับ  (อ่าน 1597 ครั้ง)

ออฟไลน์ Vage

• Jr. Member
  • **
พอดีจอง bmw i8 ไว้ ใกล้รับรถแล้ว อยากทราบว่า มีอะไรต้องเช็คก่อนรับรถเป็นพิเศษไหมครับ เพราะ รถก็ลองขับไม่ได้ ได้แต่นั่งกดๆฟังชั่นเล่นเฉยๆ

แล้วมีเพื่อนๆคนไหนเป็นเจ้าของบ้าง ช่วยมาแบ่งปันความรู้หน่อยนะครับ

ขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ V221

• Hero Member
Re: จะรับรถ bmw ต้องเช็คอะไรที่สำคัญบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2015, 07:58:54 »
เพื่อนที่ใช้อยู่เล่าให้ฟังว่าทางBMW Thailandจะให้ทางช่างมาติดตั้งตู้ชาร์จไฟที่บ้านและสอนวิธีการใช้งานอย่างละเอียดให้ด้วยครับ
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
Re: จะรับรถ bmw ต้องเช็คอะไรที่สำคัญบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2015, 16:56:59 »
ยินดีด้วยครับ โหดมาก