ผู้เขียน หัวข้อ: แต่ละค่ายรถจัด ฟรี ตรวจเช็คสภาพรถ รับปีใหม่  (อ่าน 1765 ครั้ง)

ออฟไลน์ yourturle

• Hero Member
แต่ทำไมแต่ละค่ายตรวจเช็คไม่เท่ากัน แม้จะเป็นค่ายรถญี่ปุ่นทั้งหมด
1. Isuzu    ตรวจเช็คฟรี 19รายการ (น่าจะเกิดจาก 1.9DDI)
2.Toyota  ตรวจเช็คฟรี 24รายการ
3. Honda  ตรวจเช็คฟรี 25รายการ
4. Nissan  ตรวจเช็คฟรี 28รายการ

ใครจะเดินทางท่องเที่ยวช่วงปีใหม่ อย่าลืมนำรถเขาตรวจเช็คสภาพก่อนเดินทาง เพื่อความปลอดภัย นะครับ
(เข้าตามค่ายรถ ให้ถูกต้องนะครับ)

One Day.

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
Re: แต่ละค่ายรถจัด ฟรี ตรวจเช็คสภาพรถ รับปีใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2015, 09:17:07 »
ไปพวก Fast Fit น่าจะได้สัก 30 รายการนะครับ ฟรี  :)

ออฟไลน์ SM.

Re: แต่ละค่ายรถจัด ฟรี ตรวจเช็คสภาพรถ รับปีใหม่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2015, 09:27:29 »
เคยเอาเข้าไปตรวจ ช่วงเวลาแบบนี้ ที่มีโปร ตรวจฟรี เอาเข้าจริง ราคาก็ไม่ได้ถูกกว่าเดิมเท่าไหร่เลย

ออฟไลน์ Minere

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2015, 00:25:26 »
ชื่นชมนโยบายนี้นะครับ

ผิดกัน ผมโทรเข้าศูนย์บีเอ็ม เพื่อนัดเชครถก่อนไปต่างจังหวัด
แต่สงสัย รถคงเยอะ บอกผมว่า ใกล้ปีใหม่แล้ว ขอปิดรับรถนะคะ
ให้โทรมานัดหลังปีใหม่

รู้สึกผิดหวังเล็กน้อยครับ

:-\ :-\