ผู้เขียน หัวข้อ: ดูกันหรือยัง? Yaris เจตนามุดท้าย Vigo + พยายามทำร้ายร่างกายชายเสื้อฟ้า....ถุ๊ยส์  (อ่าน 10441 ครั้ง)

ออฟไลน์ anglo_vj

• Jr. Member
  • **
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 08, 2016, 14:48:30 โดย anglo_vj »

ออฟไลน์ I-PULSE

• Sr. Member
ดูแล้วครับ วีโก้ แม่งตอแหลฉิบหาย พรุ่งนี้เสื้อฟ้าแม่งเอาปีบคุมหัวได้เลย อายเขาทั้งประเทศ

ออฟไลน์ AkE

• Hero Member
555555555555555 คุกได้มั้ยเคสนี้ ขอเลย

ออฟไลน์ yourturle

หน้าด้าน พูดไปได้
หน้าตาก็ดี ใจห_า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 08, 2016, 15:02:41 โดย yourturle »
One Day.

ออฟไลน์ rotaryman

หน้าด้าน พูดไปได้
หน้าตาก็ดี ใจห_า
แบบนี้ผมเรียกว่า เ_ี้ย แล้วครับ

ออฟไลน์ 2k

พูดจาท้าทายถ้าฝ่ายยาริสเค้ามีอารมณ์มีเรื่องด้วยฝ่ายกระบะยับนะครับ มือนึงถือบล็อคถอดล้อติดรถอีกมือถือโทรศัพไขว้อีก ไม่ได้มีมือไหนพร้อมที่จะป้องกันตัวเลย ถ้าเจอคนที่ต่อยเป็นล่ะก็3-4หมัดเป็นอย่างน้อย  :P
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ kangkew

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ Nismo De Alpina

• Whatever brews your coffee.
กล้องหน้ารถสำคัญจริงๆครับ ไปหามาติดกันนะ
เสื้อฟ้านี่พี่ตอแ....ได้โล่ห์จริงๆ คนเราสมัยนี้เนอะ :-X
Eventually i've made my home country,Thailand.

ออฟไลน์ anglo_vj

• **
ถามหน่อยครับ

ไอ้คุณเสื้อฟ้าหมา...เอ้ยมหาประลัยนั่น เป็นดาราหรือเปล่า? หน้าคุ้นๆ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ขอความเห็นใจให้ผมด้วยนะครับ สังคมไทยมีคนแบบนี้แย่จริงๆ
55555+

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• SNK vs Playmore
ฮามาก ผมนี่หัวเราะก๊ากเลย  ;D

ออฟไลน์ Lertvarit

พี่เสื้อฟ้านี่ "ต่ำ" จังเลยครับ ทั้งความคิดและการกระทำ
FD 1.8 + ACV40 Hybrid + E90 LCI 320d sport 
And My new stuff  E60 LCI 520D sport

ออฟไลน์ musicman1892

• Full Member
คนขับวีโก้เขาใส่เกียร์ผิดเองนะ อิอิ 555

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• SNK vs Playmore
ดูคลิปล่างกันด้วยนะครับ

พอลล่า แล้วไม่ใช่ ล่า เฉย ๆ นะครับ ขอบอก

ฮาต่อเนื่อง

ออฟไลน์ pongsakorn11

โกหกหน้าตายมากก  >:(

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ถามหน่อยครับ

ไอ้คุณเสื้อฟ้าหมา...เอ้ยมหาประลัยนั่น เป็นดาราหรือเปล่า? หน้าคุ้นๆ

DJ(เก่ง) 89.5 SWEET FM ครับ

ออฟไลน์ บางละมุง 1/3

• **
  • แค่คิดดี ทำดี ก็พอ
ทรานฟอร์เมอร์ชัดๆๆ นึกว่าถ่ายหนังกันอยู่ซะอีก

ออฟไลน์ Devil13

เหมือนจะกำลังดัง
อีกสักพักคงมีคนไปทำข่าว แล้วก็จบด้วยกระเช้าดอกไม้ ไหว้ขอโทษ แต่สันดานเลวๆนะไม่เปลี่ยนกัน 1-2 วันเหรอก น่าจะถอดใบขับขี่ถาวรไปเลย

ออฟไลน์ gorilla

เจอคนจริง บ้านแมร่งบึ้มแน่ๆ ผมบอกเลย

ออฟไลน์ kati348

โอ้ยยย พี่ครับ ตอแลซะ พี่คิดว่านี่ ปี 1992 หรืองัยครับ เดี๋ยวนี้ กล้องเต็มบ้านเต็มเมืองแล้ว ฮ่วยยย

ออฟไลน์ kris-lack

เอ่อ พอดีคอมเราเปิดเสียงไม่ได้ แต่พอจะดูรู้เรื่อง
ไอ้คุณเสื้อฟ้านี่ผิดแน่ๆจากคลิป
แต่การที่เขาใส่อารมถอยรถชนแรงขนาดนั้น ก่อนหน้านี้เขามีอะไรกันหรือเปล่า?? เพราะถ้าแบบว่าอยู่ดีๆมาทำแบบนี้ นอกจากเจ้าหน้าที่ตำรวจต้องจัดการแล้ว เจ้าหน้าที่จิตเวชต้องเข้ามาดูแลโดยด่วนด้วย เป็นภัยสังคมชัดๆ
แค่คำถามนะ อย่ามาด่าเราล่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 08, 2016, 16:37:07 โดย kris-lack »

ออฟไลน์ eaton fuller

กากสังคมท่านนี้ ชื่อ ดี เจ เก่ง ครับ ชื่อจริง ภัทรศักดิ์ .......เสริฐ

คลื่น 89.5 ต้นสังกัดพิจารณา ความประพฤติด้วยนะครับ

คนเลวต้องไม่มีที่ยืนในสังคม   

ขอบคุณคนถ่าย ทำให้โลกรู้ ไอ้หล่อๆ นี่กากขนาดนี้เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 08, 2016, 16:37:07 โดย eaton fuller »

ออฟไลน์ 2k

ทีแรกนึกว่าเป็นไอ้บ้าทั่วๆไปคนนึงแต่ไม่ใช่แล้ว  :(  มันติดกันชนเสริมมาทั้งหน้าและหลังมันถึงได้ใั่นใจกล้าถอยชนล้อเอี๊ยดแบบนั้นถึงสองที แล้วคนๆนี้เบียดคนอื่นมาหลายครั้งแบ้วมาอวดในเฟซบุ๊คตัวเองด้วย งานนี้คาดว่าหนีไม่พ้นสรยุทธ์และตำรวจแล้วล่ะครับ เพราะเป็นบรรทัดฐานใหม่ของพวกกร่างบนถนนแล้ว เสริมกันชนเพื่อมาทำร้ายคนอื่นบนท้องถนน  :(
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ Sencha

กระบะคันนี้ลงทุนติดกันชนอ๊อฟโรดเพื่อชนคันอื่นเลยนะครับ มีวีรกรรมไปสอยคันอื่นอีกเพียบ

ออฟไลน์ akewizard

กำลังนึกภาพอยู่....ว่าถ้าผมเจอเหตุการณ์แบบนี้เข้ากับตัวเอง จะเป็นยังไง ??

เงินเดือนไม่ได้เยอะ..ซื้อรถมาก็ต้องใช้งาน  ล้างขัดเคลือบสีตั้งใจดูแลให้ดี 
แล้วจู่ๆไปเจอใครไม่รู้จงใจถอยรถมาชนจนพังยับ...แบบนี้มันเกินไป ถ้าว่าตามกฎหมายฟ้องร้องไปถึงการพยายามฆ่าได้เลยน่ะ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ลองตามในเฟสมีวีรกรรมเยอะจริงๆ ชนมาหลายคัน
ทั้งนี้ต้องขอบใจมันนะครับ
ที่ทำให้ประเทศไทยเกิดความสามัคคี
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ _BUGBOAT

• '19 320d GT / '24 C40
เพิกถอนใบขับขี่ตลอดชีวิตเลยครับ จะได้ไม่เป็นอันตรายกับคนอื่น

เท่าที่ดูมาชนมาหลายคัน แต่งกันชนเหล็กเพื่อชนโรคจิตครับ

ออฟไลน์ Bubble

• Newbie
  • *
3 คำสั้นๆ

มรึง ดัง แน่

ออฟไลน์ eaton fuller

ลองตามในเฟสมีวีรกรรมเยอะจริงๆ ชนมาหลายคัน
ทั้งนี้ต้องขอบใจมันนะครับ
ที่ทำให้ประเทศไทยเกิดความสามัคคี

เล่าให้ฟังบ้างครับ

อยากรู้ชั่วระดับไหน