ผู้เขียน หัวข้อ: // จากใจ J!MMY ถึงคุณผู้อ่าน ในโอกาสที่เว็บ Headlightmag.com ก้าวสู่ปีที่ 7 //  (อ่าน 19927 ครั้ง)

ออฟไลน์ ck_win

• Full Member
ขอบคุณ headlightmag.com และทีมงานทุกท่าน ที่ได้ทำเวปดีๆ นี้ขึ้นมา

ขอให้ทีมงานทุกท่านจงประสบความสำเร็จในชีวิตและเจริญก้าวหน้ายิ่งๆ ขึ้นไปครับ

ออฟไลน์ nl2br

• Hero Member
    • ร้านค้าออนไลน์
จะติดตามผลงานต่อไปครับ
บล็อกข่าวไอทีกากๆ >> https://thaimobiletricks.blogspot.com/ << ข่าวมือถือ มือถือรุ่นใหม่

ออฟไลน์ Matlab

ขอบคุณ HLM ที่เป็นสื่อกลางของการแลกเปลี่ยนความรู้ในโลกของยานยนต์ นำเสนอข้อมูลของรถยนต์ยันกระทั่งค่ายผลิต เป็นเว็ปไซด์ที่ดีมากจริงๆ ในอนาคตอาจจะเปลี่ยนเป็น HLB HLC หรือ HLT  แต่ก็ขอให้อยู่กับผู้อ่านต่อไปเรื่อยๆครับ

ออฟไลน์ Number_One

• Jr. Member
  • **
 :) :) :)ขอให้พี่ J!MMY และทีมงานทุกท่านมีสุขภาพดีตลอดปีและตลอดไป มีผลงานดีๆแบบนี้ออกมาให้อ่าน และให้ชม ตลอดไปนะคับ :) :) :)ขอบคุณคับๆๆๆๆ

ออฟไลน์ Darkart

ขอบคุณ พี่J!MMY พี่แพน และทีมงานทุกๆคน www.Headlightmag.com นำเสนอข้อมูลข่าวสารรถยนต์ เป็นสื่อกลาง สร้างสรรค์ผลงาน ให้กับผู้อ่านทุกๆคนและติดตามผลงานตลอดครับ
ขอให้ พี่J!MMY พี่แพน และทีมงานทุกๆคน สุขภาพร่างกายแข็งแรงสมบูรณ์ ประสบความสำเร็จครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ J@K

• Sr. Member
  • ไม่ซิ่ง.....ก็ซี้
ขอบคุณทีมงาน ครับ
@ngel gunman

ออฟไลน์ hamber

• **
ขอบคุณสำหรับแหล่งข้อมูลชั้นดีของวงการรถยนต์ไทย และขอเป็นส่วนหนึ่งของกำลังใจให้กับทีมงานด้วยครับ

ออฟไลน์ min217

ขอกราบขอบพระคุณ คุณ J!MMY และทีมงาน Headlightmag อย่างสูงครับ

ออฟไลน์ osprey

• **

ขอแสดงความยินดีและขอบคุณทีมงาน HLM มากมาย ที่ได้เป็นสื่อกลางนำเสนอสาระและความรู้ดีๆมาสู่พวกเราอย่างต่อเนื่องยาวนาน ขอให้เป็นเว็บที่ทรงคุณค่าเช่นนี้ตลอดไปครับ

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
ขอบคุณทีมงานทุกท่านนะครับ ติดตามกันมานานแสนนานและจะติดตามกันไปเรื่อยๆครับ
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ winit2014

ไม่มีตำบรรยายครับ....ขอบพระคุณยิ่งสำหรับเวบดี่ที่สุด best car web :-*

ออฟไลน์ Newhang

ไวมากครับ

รถที่ผมใช้ก็เป็นรถที่รีวิวคันแรกบนเว็บแห่งนี้ อายุก็6ปีแล้ว ยัง จำภาพได้แม้กระทั่งตอนคันนั้นยังวิ่งพลางตัว

promt

• บุคคลทั่วไป
ผมติดตามมาตลอด

สิ่งที่ต้องขอบคุณ

1. ต้องขอบคุณเวบต้องห้าม ที่ขัดแย้งจนทำให้เกิดเวบนี้ขึ้นมา

2. ขอบคุณเวบคาร์... ที่ทำให้เกิดเวบนี้ขึ้นมา

3. ต้องขอบคุณคนอ่านที่ตามมาด้วย

4. ขอบคุณเจ้าของเวบที่ทำให้มีเนื้อหาให้ผมได้อ่านฟรี

ออฟไลน์ yod artstu

รักษาสุขภาพด้วยครับทีมงานทุกคน  :)
สุขภาพดี งานดี กันทุกคนครับ
: )

ออฟไลน์ maggie

6ปีผ่านไปเร็วมากๆ ชอบอ่านรีวิวคุณจิมมี่นะสนุกดี

ออฟไลน์ Zachary C

• Beauty is in the Eyes of the Beholder
เพิ่งได้มาสมัครเป็นสมาชิกไม่นาน  แต่ก็ได้ยินชื่อเสียง และแอบส่อง! กระทู้ต่างๆในเว็บนี้เสมอ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆ เกี่ยวกับรถยนต์ครับ  ;D
Hopefully, my old grande dame, the CRV G.1, will eventually become a classic!

2017 Honda BR-V SV telematics (Amber Brown)
2015 Honda Mobilio RS telematics (Pearl White)
1998 Honda CRV EXI G1 (Metallic Bronze)

ออฟไลน์ -Brian

ขอแสดงความยินดีกับทีมงานทุกคนครับ ขอบคุณที่มีบทความดีๆให้อ่าน มีเว็บบอร์ดดีๆให้พูดคุยกันครับ

ออฟไลน์ eaksuchart

อ่านมาตลอด ตั้งแต่ยังไม่มีเว็ปนี้เลย ตรงไปตรงมา แรงดีครับ
รอบ 10ปี มานี้ซื้อรถทุกคันก็อ่านข้อมูลจากคุณ Jimmy และทีมงานนี่แหล่ะครับ

ทำให้เราไม่ต้องค้นข้อมูลจากที่ไหนเลย

เป็นกิจวัตรเลยนะ
ก่อนนอนก็เปิด-ตื่นมาก็เปิด ว่ามีอะไรให้อ่านมั่ง

ขอบคุณจากใจเช่นกันครับ

ออฟไลน์ ชายโอ๊ต

ขอให้เป็นครอบครัวที่อบอุ่นเช่นนี้ตลอดไปครับ
"ศัตรูแห่งความก้าวหน้า คือเวลาที่เสียไป"

ออฟไลน์ Bier

ขอแสดงความยินดีและขอขอบคุณทีมงานทุกท่านที่ทำบทความดีๆมาให้เราอ่านกันครับ  :-*

ออฟไลน์ Benzione

• Newbie
  • *
ขอบคุณคุณจิมมี่ และทีมงานทุกท่าน
จะคอยเป็นกำลังใจและติดตามผลงานของ HLM ต่อไปครับ  8)

ออฟไลน์ SLuang

ผมเข้าไปอ่านรีวิว สมัยใช้วินโดวส์ XP ใหม่ๆ (ซึ่งก็ตรงกับปี 2001 ครับ)
อยู่เว็บโน้น และเว็บนั้น

ตอนนี้วินโดวส์ 10 แล้ว
ก็อาศัยหาความรู้มาเนิ่นนาน
แวะเวียนมาเยี่ยมประจำ

ขอบคุณทีมงานและเป็นกำลังใจให้ครับ

ออนไลน์ Sit: )

ขอให้สนุกกับการขับรถต่อไปครับ

ออฟไลน์ Nonthacha

• **
ขอบคุณทีมงานทุกๆท่าน จะติดตามผลงานต่อไปนะครับ

ออฟไลน์ Nat8

• Newbie
  • *
ขอบคุณพี่จิมมี่ ขอบคุณทีมงานทุกๆท่านครับ ทำให้ผมมีความรู้เรื่องรถยนต์มากขึ้นครับ

ออฟไลน์ Ammo

• **
ขอขอบคุณทีมงานทุกๆท่านที่นำเสนอสิ่งดีๆเสมอ ครับ

:-*

ออฟไลน์ TRcdi

ขอบคุณและขอเป็นกำลังใจให้เสมอครับ
อ่านตั้งแต่เปิดเวปใหม่ๆ และเข้าแทบจะทุกวัน

ข้อเสียของเวปนี้คือ  ทำให้อยากซื้อรถตลอดเวลา
ยิ่งถ้าเสพมากๆ อาจถึงขั้นหมดเนื้อหมดตัว 555
(แซวเล่นนะครัชช)

#เผื่อมีบริษัทรถมาเห็น  #เวป HLM มีอิทธิพลสูงสุด ต่อการตัดสินใจซื้อรถ  (อย่างน้อยก็ผม และคนรอบๆ ตัวแหล่ะ)

ออฟไลน์ me0708

• **
  • เหนื่อยได้ แต่อย่าท้อ
รถคันแรกของผมที่ซื้อก็เพราะรีวิวดีๆจากที่นี่

ต้องยอมรับและชื่นชมในความเป็นกลาง กล้าวิจารณ์ และไม่ยอมปล่อยหลุดกับสิ่งที่สัมผัสตอนทดสอบ

เป็นกำลังใจและขอบคุณทีมงานทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ Joii

อ่านจบแล้ว ไม่รู้จะตอบอะไร ความรู้สึกเหมือนพูดไม่ออก บอกไม่ถูกเหมือนกัน แต่อยากตอบ ขอบคุณมากครับ...จากใจ

ออฟไลน์ kop_2009

• Newbie
  • *
ขอบคุณและเป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกคนครับ