ผู้เขียน หัวข้อ: // จากใจ J!MMY ถึงคุณผู้อ่าน ในโอกาสที่เว็บ Headlightmag.com ก้าวสู่ปีที่ 7 //  (อ่าน 19937 ครั้ง)

ออฟไลน์ rtong

• Hero Member
ขอบคุณทีมงานที่ทำทุกอย่างในเวปดีๆ  ให้อ่านทุกวัน
ที่คิดถึงเรื่องรถยนต์  จะต้องคิดถึง Headlightmag ก่อนเสมอ

ออฟไลน์ thaixxx

• Jr. Member
  • **

ขอขอบคุณคุณ J!MMY คุณแพน และทีมงาน HEADLIGHTMAG.COM ทุกท่าน

ขอให้มีความสุข ความเจริญ สุขภาพร่างกายแข็งแรงทุกท่านครับ

ออฟไลน์ swan

• Sr. Member
เป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกๆคนช่วยกันรักษาบรรทัดฐานของสื่อที่ดีเอาไว้ตลอดไปนะครับ

ออฟไลน์ ps000000

ออฟไลน์ dal2kzel2o

• Newbie
  • *
ขอขอบคุณในความทุ่มเท ความตั้งใจ ที่ทำให้พวกเรา .... ขอแสดงความดีใจ วันครบรอบ 7ขวบ ด้วยครับ.
ขอให้ทีมงานทุกๆท่าน อยู่กับเราไปนานๆ

ออฟไลน์ Pinocchio

• Newbie
  • *
ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้พี่จิมมี่ พี่แพน และทีมงานครับ

ออฟไลน์ dekdemo

ขอบคุณ headlightmag.com ครับ  :) ผมได้ความรู้ และองค์ประกอบของรถยนต์คันๆนึง เยอะมากเลยครับ

ออฟไลน์ kingler01

• Newbie
  • *
ติดตามพี่ตลอดครับ^^เป็นกำลังใจให้หลายๆ ;D ;D

ออฟไลน์ Focuszaa

ขอขอบคุณคุณ J!MMY คุณแพน และทีมงาน Headlightmag.com ทุนท่านทุกคนครับ

ขอเป็นกำลังใจให้ทำเว็ปให้กับคนรักรถอย่างนี้ต่อไปเรื่อยๆนะครับ  :-* :-*

ออฟไลน์ TCh

• Full Member
ขอบคุณ คุณ J!mmy และทีมงาน Headlightmag รวมถึง ท่านสมาชิกทุกๆท่านครับ

ผมเปิดเวปนี้ทุกวันเลย

ปล วันนี้ตรงกับวันเกิดผมด้วย ดังนั้น ผมเลยจำเวปนี้ได้แม่นครับ 

ออฟไลน์ Doctorpook

ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆที่แบ่งปันให้สังคมคนชอบรถครับ

ออฟไลน์ starlight

ยินดีด้วยครับ

เวปนี้ เป็นสื่อกลางของข้อมูล ที่ สมช. ทุกสามารถเข้ามาหาความรู้ และข้อมูลที่มีประโยชน์ โดยปราศจากผลประโยชน์ใดๆ 

ขอให้อยู่เป็นสื่อกลางอย่างนี้ นานแสนนานครับ

ออฟไลน์ TheGTO

• **
ขอบคุณมากครับ สำหรับการแบ่งปันดีๆ
หว้งว่าจะอยู่คู่ประเทศไทยตลอดไปนะครับ

ออฟไลน์ ffilc

• Newbie
  • *
ขอบคุณ คุณJ!mmy และทีมงานที่ทำเวปนี้  ช่วยผมเลือกซื้อรถ+ได้ความรู้ใหม่ๆมากมาย  เปิดอ่านทุกวัน
ขอให้มีความสุขความเจริญยิ่งๆขึ้นครับ

ออฟไลน์ RockTheMonk

• What Happened, Happened...
Hey! Happy anniversary 7th years HeadLightMag.com

สร้างสรรค์งานบรรยาย..รีวิวดีๆให้ตลอดนานเท่านานนะครับ..วันๆนึง ผมคลิกเข้ามาอ่าน มาดูๆไม่ต่ำกว่า 20รอบ :P

ออฟไลน์ TunGzl

ส่วนใหญ่จะอ่านอย่างเดียว ไม่ค่อยจะคอมเม้นอะไรมาก

แต่สำหรับกระทู้นี้ ผมอยากบอกว่า ขอบคุณมากครับ สำหรับข้อมูล ข่าวสารดี ๆ

ขอให้ Jimmy และทีมงานอยู่กับพวกเราไปนาน ๆ ครับ

ออฟไลน์ tvm

ติดตามมาตั้งแต่เว็บโน้น จนเว็บนั้น และเว็บนี้ครับ
เริ่มติดตามเพราะรูปถ่ายทุกซอกทุกมุมที่สวยและชัดเจนครับ
และติดตามตลอดมาเพราะยังมีข้อมูลแน่นปึ้ก มุมมอง และคอมเม้นท์แบบชัดเจนตรงไปตรงมา
อยู่กันไปติดตามต่อไปครับ

ออฟไลน์ jumpon77

ผมเปนสมาชิกตั้งแต่ก.ค ปี2013ผมอยู่ที่เว็ป Headlightmagมา4ปีแล้วครับยังก็ขอบคุณพีจิมมีและพีแพนและทีมงาน พีๆๆน้องสมาชิกทุกท่านครับยังไงก็ติดตามต่อไปครับ
http://facebook.com/jumpon.hiranyanon
https://twitter.com/jumpon77     คุยได้นะครับ.
 Corolla Altis 1.8 E MT MY2008 Corolla Altis 1.6 J AT my2011 Isuzu D-MAX Spark my2003

ออฟไลน์ nekki

• **
ขอบคุณที่สรรหา content ดีๆและสาระความรู้มากมาย มาให้อ่านครับ
ติดตามมาตั้งแต่สมัยก่อนจะมีปัญหาและคงติดตามไปอีกนานครับ
2021 BMW X3 20d M Sport

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณสำหรับข้อมูลข่าวสารและเนื้อหาที่ดีและเป็นประโยชน์ครับ จะติดตามไปเรื่อยๆครับ  :)

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
ดีใจด้วยครับ

เข้ามาลงชื่อว่าอยู่กับ hlm ตั้งแต่ปี2009  ;D

และเห็นพี่จิมพี่แพน ตั้งแต่สมัยพันทึบ (ติดตามยูสเซอร์)

เพลงของโมโนโทนก็เคยฟัง มีเพลงที่ชอบด้วย และเพิ่งรู้มาไม่นานว่าพี่จิมมีส่วนร่วมวง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 26, 2016, 19:04:41 โดย Life is a Highway »

ออฟไลน์ FlyMe

เวลาผ่านไปเร็วจริงๆ ผมเป็นสมาชิก ตั้งแต่ 9 สิงหา 2009 (อ้างอิงจากข้อมูล profile)  ขอบคุณทีมงานและเพื่อนทุกคน ผมขับรถช้าลงมาก เพราะอายุมาก และคงหมดความสามารถในการขับรถก่อนคุณ jimmy แน่
เป็นเพื่อนกันไปนานๆนะครับ

ออฟไลน์ beer100

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากครับ จะขอเป็นกำลังใจให้ตลอดไปครับ

ออฟไลน์ Pattarachai

• **
ต้องขอขอบคุณทางทีมงาน Headlightmag มาก ๆ เช่นกันครับ ขอให้ทางทีมงานขับเคลื่อนกันต่อไปนาน ๆ นะครับ

ออฟไลน์ boyzz

• **
  • เทพเจ้าก็คือคนธรรมดาแต่ทำในสิ่งที่คนธรรมดาทำไม่ได้
ขอบคุณทีมงานทุกท่านครับ เป็นกำลังใจให้เสมอและตลอดไปนะครับ จะคอยติดตามผลงานดีๆแบบนี้เสมอไปครับ จากใจ :-*

ออฟไลน์ youngbear

8) 8) 8).....ยินดีกับขึ้นปีที่ 7 Headlightmag ขอให้คุณจิมมี่หนุ่มคงที่ นำเรื่องดีๆของรถมาเล่าให้พวกเรารู้ทันโลกรถยนต์ตลอดไปครับ :D

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ติดตามคุณจิมมี่มาตั้งแต่รีวิว  Mazda3 ปี2005 มาจนถึงทุกวันนี้
และขอติดตามต่อไปครับ
และผมชอบความคิดเห็นคุณแพนในส่วนที่คุณแพนถนัด ที่มาเสริมหรือเพิ่มเติมเนื้อหาคุณจิม
แต่เห็นพักหลังมานี้ full review จะเนือยๆลงไป แต่ก็เอาใจช่วยครับ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

arttie

• บุคคลทั่วไป
ติดตามมานานและจะติดตามตลอดไปครับเข้ามาอ่านทุกวัน 8)

ออฟไลน์ PREM

ดีใจที่เห็นเว็บเติบโตขึ้นมากครับ
เข้ามาทุกวันตั้งแต่เว็บเปิด และจะติดตามตลอดไปครับ
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ awakening

• Newbie
  • *
ขอบคุณพี่แพน พี่จิมมี่ และทีมงานทุกๆคน ขอให้สุขภาพแข็งแรงกันนะครับ ทำงานหนัก พักผ่อนกันด้วย รัก headlightmag นะครับ   ;D