ผู้เขียน หัวข้อ: Chevrolet Colorado มันมาเเล้วจ้าาาา!!!! สวยไม่สวย มาคุยกันครับ ><  (อ่าน 10302 ครั้ง)

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• Hero Member
  • นับ1ใหม่
พอเป็นสีเข้มแล้วดูสวยนะ
เรื่องที่วางแก้ว... เออ ก็ตลกดีครับ ทำไมไม่คงไว้ คนเค้าใช้แล้วติดใจกันทั้งนั้น

อาจจะวิจัยตลาดมาอีกรอบแล้วพบว่าคนไม่ค่อยใช้ที่วางแก้วใต้ช่องแอร์กันมั้งครับ ไปใช้ที่วางแก้วตรงกลางกันซะหมด เพราะ NP300 ผมก็ไม่ค่อยได้ใช้ที่วางแก้วใต้ช่องแอร์เหมือนกันด้วยเหตุผลที่ว่ามันบังช่องแอร์ซะเกือบมิดเลย แอร์เป่าไม่ถึงตัวร้อนซะงั้น ใช้ที่วางแก้วตรงกลางข้างเบรคมือซะมากกว่า =_=

ตัวใต้ช่องแอร์ผมก็ไม่เคยใช้เหมือนกัน

ออฟไลน์ Darkart

ดูสวยขึ้นมาก เปลี่ยนตรงพวงมาลัยสักหน่อยนะครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ mothsan

พอ MC ผมว่ากลายเป็น pick up ที่ภายนอกส่วนที่สุดล่ะ  สวยกว่า ranger ,dmax และสวยกว่า revo มากกกกกกก

ภายใน สวยขึ้นเยอะ ดีกว่าภายในเชยๆ แบบ dmax เยอะเลย
จะเกือยสวยก็แค่พวงมาลัยนะแหละ

ออฟไลน์ jones

• Sr. Member
สวยงามดุดันแบบนิ่มๆ ผ่านๆ แต่ถ้าให้ซื้อคงยังไม่กล้าเสี่ยงเท่าไหร่
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออนไลน์ SM.

ข้างในจะเป็นพลาสติกแบบแฝดคนละฝามั๊ยครับ

ออฟไลน์ H3T

ผมนี่จับตารอดูรุ่นย่อยเลย จะออกมาเก็บกลุ่มคนที่ต้องการไม่เหมือนส่วนใหญ่หรือเปล่า
 เช่น
 - 4 ประตูเตี้ย AT
 - ตอนเดียว SWB 4x4
 - ตอนเดียว 4x4

ออฟไลน์ Cheze_Cake

ค่ายนี้กระบะกับppvเล่นได้อยู่นะครับ ผมก็เป็นคนนึงที่รอดูออฟชั่น

ถ้ามี 2.8 MT 4x2 ชุดเเต่งครบ

ผมโดนมันเเน่นอนครับ  ;D
Love Distance with
Chevy Colorado Highcountry

ออฟไลน์ Harem

สวยดีครับ แต่อยากให้เหลี่ยมๆกว่านี้แบบตัวยูเอส

ออฟไลน์ 380Z

สวยมากครับ รถกระบะที่ปรับโฉมแล้วเปลี่ยนคอลโทรลหน้า เหมือนสมัยบิ๊กเอ็มไมโค้ง
อีสุมังกรทอง

ออฟไลน์ eaton fuller

ลูกน้อง ไม่รู้เรื่อง เมียไปซื้อ เชพ โซนิค รถ 5000 กม รถขับดีๆ ดับ เบรคล๊อค หัวทิ่ม

ศูนย์ สฏ ไม่รู้แก้ยังไง บอกเป็นเมื่อไร โทรมาจะตามไปยก   

จนไม่กล้าใช้วิ่งเกินระยะ 100 กม กลัวเสีย 

เชพ รถสวย แต่ ศูนย์อ่อนฝีมือ จึงทำร้ายตัวเอง

ออฟไลน์ tiger12r

ภายนอกสวยดูสุขุมนุ่มลึกกว่าเดิม แต่วัสดุภายในขอให้ทำดีกว่ารุ่นเดิมหน่อยนะมันพลาสติกเกินไป  8) 8) 8)
Wave100s->VIGO PreCab->VigoChamp4x4->CivicFC & REVO ROCCO4x4