ผู้เขียน หัวข้อ: Chevrolet Colorado มันมาเเล้วจ้าาาา!!!! สวยไม่สวย มาคุยกันครับ ><  (อ่าน 10231 ครั้ง)

ออฟไลน์ Cheze_Cake

• Sr. Member

น่าจะเป็น OfficialของทางGMบราซิลครับ
ผมไม่แน่ใจเรื่องกฏเหมือนกันเพราะGMไทยยังไม่เปิดตัว ถ้าผิดกฎประการใด แอดมินลบได้เลยครับ

เครดิต http://quatrorodas.abril.com.br/materia/chevrolet-s10-2017-muda-na-forma-e-no-conteudo
ปล.ภาพสวยๆชัดๆ กดตามลิ้งค์เครดิตได้เลยครับ ผมต้องย่อภาพมาเพื่อลงเว็ป ความชัดจึงลดลงเล็กน้อย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2016, 22:25:34 โดย Cheze_Cake »
Love Distance with
Chevy Colorado Highcountry

คอนโซลมาคล้ายๆกับโคโรลาโด้ของอเมริกา ในที่สุดภายในก็เเตกต่างจากดีเเมคซะที
ว่าเเต่ที่วางเเก้วววไปไหนนน ขับรถนานๆก็หิวน้ำเป็นเหมือนกันนะเฟ้ยยย ><
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2016, 22:42:49 โดย Cheze_Cake »

ภาพด้านข้างครับ

ออฟไลน์ kris-lack

• Hero Member
รถเชพทุกรุ่นเราว่าเข้าขั้นสวยเลยนะ
แต่ที่เขาไม่ซื้อก็รู้ๆกันยุ ไม่ต้องไปจ้าง CEO ที่ใหนมาวิเคราะสาเหตุหรอก

ปล.ขอบคุณ จขกท ที่เอามาให้ดู

ออฟไลน์ O_o"

ด้านท้ายคงเดิม แต่ภายในดูดีขึ้นมากๆ  :D :D :D แต่น่าจะเปลี่ยนทรงพวงมาลัยด้วยเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2016, 22:32:17 โดย O_o" »

ขอบคุณท่าน O_o" ที่ช่วยลงรูปครับ  ;D

พึ่งมาเล่นเว็ปนี้ได้ไม่นาน ลงรูปไม่ค่อยเป็น T T

ออฟไลน์ Fly to dream

เอาจริงๆสวยครับ ชอบ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
พอเป็นสีเข้มแล้วดูสวยนะ
เรื่องที่วางแก้ว... เออ ก็ตลกดีครับ ทำไมไม่คงไว้ คนเค้าใช้แล้วติดใจกันทั้งนั้น

promt

• บุคคลทั่วไป
ดูดีขึ้น

ออฟไลน์ Smith686

ขอบคุณท่าน O_o" ที่ช่วยลงรูปครับ  ;D

พึ่งมาเล่นเว็ปนี้ได้ไม่นาน ลงรูปไม่ค่อยเป็น T T

ฝากภาพไว้ที่เวปนี้สิครับ  http://www.mx7.com/main/
ย่อขนาดของภาพให้เหลือ 800X600 กำลังดี  แล้วก๊อปปี้ BB Code ( Full Image) มาลง

ออฟไลน์ Abzolute

• สวัสดีคนรักรถยนต์
ชอบๆ ช่วงล่างตัวเดิมเป็นไงมั่งครับ

ภายในแอบคิดถึงเรนเจอร์

ออฟไลน์ Saul Goodman

• Full Member
ตอนเห็นภาพหลุดครั้งแรกแบบว่าขัดใจกันชนมาก พอเห็นรูปนี้ ดูดีมากครับ
ชอบที่เปลี่ยนภายในใหม่หมด ขอให้ขายดีแล้วกัน  :D :D

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
พวงมาลัยน่าจะเปลี่ยนหน่อยน้า

ออฟไลน์ นครอัญมณี

• นครอัญมณี
สวย ออกหรูๆ ไม่แกร่ง
แต่ แรงที่สุด ในรถกระบะไทยปัจจุบัน
 :)
รักรถมาก
รักครอบครัวมากกว่า
รักชาติ-ศาสน์-กษัตริย์มากที่สุด

ออฟไลน์ recycleman

ชอบโรบาร์ ดูลงตัว สวยงามไม่แพ้ wt เลยครับ

ออฟไลน์ Armaru

• Jr. Member
  • **
งามมากๆ โดยเฉพาะภายใน ให้ชนะเลิศเลย  :-* :-*

ออฟไลน์ Automotive Innovations

• เตรียมสร้างอนาคต
โปรเจคเตอร์หาย ถ้าใส่รวมกับไฟหน้าคงสวยไม่เอา โดยรวม โอเคขึ้นนะครับ รอดูออฟชั่นกับราคา
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT-Premium 2WD MY 2017
Ssangyong Stavic SV270  2006
Honda HR-V EL 2016
Toyota Fortuner 2.4V 2WD Big MC 2020
Haval H6 PHEV 2022
Mercedes-Benz C350e Dynamic Plug-in Hybrid 2023

ออฟไลน์ MUK

สวยดีครับ

ออฟไลน์ รักเธอเสมอ

พวงมาลัย & ช่องแอร์ ยังอุบา......เหมือนเดิม

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
รอดูว่าจะมาจริงไม๊ กับยอดขายจะพุ่งทะยานไม๊
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ zeriw009

คันจริงน่าจะสวย
ถ้าเปลี่ยนพวงมาลัยนี่สวยจบเลย
㋡  ㋡ ขายรถที่สวยสมบูรณ์แบบในตอนนี้ อีก 50 ปี จะเอาอะไรมาขาย

JONNY

• บุคคลทั่วไป
ทุกอย่างโอเค ผ่าน แต่มา สะดุดตรงพวงมาลัย ขัดตามาก น่าจะแบบ4ก้านนะ น่าจะสวยกว่านี้

ออฟไลน์ ps000000

พวงมาลัย กับ ช่องแอร์

ออฟไลน์ rotaryman

ไม่ชอบช่องแอร์แนวตั้งเลยครับ นอกนั้นสวยรับได้ :-*

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
สวยเปนไปตามภาพหลุด ไฟท้ายเปลี่ยนจี๊ดเดียว

ออฟไลน์ mozart

เดี๋ยวก่อนนะ ผมไม่เห็นกระปุกน้ำมันพวงมาลัยพาวเวอร์ แบบนี้แปลว่าเปลี่ยนเป็นแบบไฟฟ้าใช่รึป่าวครับ

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
ผมชอบการออกแบบของค่ายนี้แทบทุกรุ่นเลยนะ ดูเหมือนเป็นรถพรีเมี่ยมเลย แต่ถ้าซื้อใช้จริงยังมิกล้า
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ JeansZ

สวยดีครับ แต่ถ้าซื้อจริง ไป Dmax หรืออย่างมากก็ Ford Ranger
Ford Fiesta 1.0 Ecoboost
Toyota Yaris 1.2

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
ภายนอก ใน สวยจบปิ้ง  8)

ออฟไลน์ Arado_kung

พอเป็นสีเข้มแล้วดูสวยนะ
เรื่องที่วางแก้ว... เออ ก็ตลกดีครับ ทำไมไม่คงไว้ คนเค้าใช้แล้วติดใจกันทั้งนั้น

อาจจะวิจัยตลาดมาอีกรอบแล้วพบว่าคนไม่ค่อยใช้ที่วางแก้วใต้ช่องแอร์กันมั้งครับ ไปใช้ที่วางแก้วตรงกลางกันซะหมด เพราะ NP300 ผมก็ไม่ค่อยได้ใช้ที่วางแก้วใต้ช่องแอร์เหมือนกันด้วยเหตุผลที่ว่ามันบังช่องแอร์ซะเกือบมิดเลย แอร์เป่าไม่ถึงตัวร้อนซะงั้น ใช้ที่วางแก้วตรงกลางข้างเบรคมือซะมากกว่า =_=