ผู้เขียน หัวข้อ: อยากหาที่เรียนสอนขับรถดีๆ ผู้หญิงสอนผู้หญิง แถวๆ บางกะปิ รามอินทรา มีนบุรี ครับ  (อ่าน 1881 ครั้ง)

ออฟไลน์ totook

• Newbie
  • *
ตามหัวข้อเลยครับ อยากหา ผู้ฝึกสอนผู้หญิง  ที่เข้าใจผู้หญิง สอนแฟนขับรถยนต์ครับ รบกวน เพื่อนๆ ที่มีประสพการณ์การเรียนและรู้แหล่งสอนครับ

ออฟไลน์ ToRToNGPaT

• Hero Member
    • Wongnai : ติดตามต้อง
ผมเคยเรียนที่ ธนา สอนขับรถยนต์  ตอนไปเรียนเคยเห็นคน Request ว่าให้ครูผู้หญิงสอนได้  อยู่ตรงเลียบมอเตอร์เวย์ฝั่งขาออกอะครับ
My Car = My Friend

2023 Honda HR-V 1.5 e:HEV RS E-CVT Ignite Red Metallic / Black Roof (น้องหมูแดง)
2023 Honda WR-V 1.5 RS CVT Ignite Red Metallic / Black Roof (น้องถุงแดง)

Review ของกินอร่อยๆ เรียนเชิญที่ Wongnai : ติดตามต้อง

ออฟไลน์ inoros

• Jr. Member
  • **
UPDครับ สอบที่โรงเรียนสอนขับรถเลย
แล้วนำใบรับรองจากโรงเรียนไปทำใบขับขี่ที่ขนส่งได้เลยครับ

ออฟไลน์ Carrera

• Hero Member
ผมก็เรียนที่ ธนา ครับ  สอนดีอยู่ครับ  โดยเฉพาะตอนให้ฝึกเปิดไฟเลี้ยวขอทางทุกครั้ง  เตือนตลอด จนตอนนี้เหมือนสัญชาติญาณว่า แค่คิดจะเี้ยว นิ้วมันก็ไปเองแล้วครับ  ::)

ออฟไลน์ totook

• Newbie
  • *
ขอบพระคุณที่แวะมาตอบนะครับ