ผู้เขียน หัวข้อ: ]] ไม่ทราบว่า CX-4, Escape (Kuga), Edge, Tucson ตัวใหม่ มีโอกาสเข้าไทยไหมครับ [[  (อ่าน 2678 ครั้ง)

ออฟไลน์ MillerDraft

• Newbie
  • *
สวัสดีครับ

รบกวนสอบถามว่า รถ 4 รุ่นนี้ มีโอกาสที่จะเข้ามาขายในไทย ภายในสิ้นปีนี้ หรือไม่เกินงาน Bangkok Motor Show 2017 ไหมครับ
   1.   Mazda CX-4
   2.   Ford Escape (Kuga)
   3.   Ford Edge
   4.   Hyundai Tucson (ตัวใหม่)

ถ้ามีโอกาสเข้าเมืองไทย จะได้รอครับ
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ pond 1991

• Full Member
Hyundai Tucson (ตัวใหม่) มาแน่ 100% ครับ แต่ 3 ตัวหลังไม่มาแน่ๆครับ

ออฟไลน์ ps000000

• Hero Member
3 ตัวแรก ปิดประตู

ออฟไลน์ Fly to dream

ไม่แน่นะ ฟอร์ดกำลังหารถมาประกอบที่ FMT กันอยู่ โซนนี้เค้าขาย Kuga ,Mondeo กันไปทั่วเลยยกเว้นไทย
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ SM.

มีโอกาสสุด น่าจะ Tucson ครับ

ตัวอื่นคงยากมาก

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
CX-4 เหมือนจะไม่มานะครับ ตัวอื่นผมไม่รู้

ออฟไลน์ yourturle

แทบจะริบหรี่
One Day.

ออฟไลน์ MillerDraft

• Newbie
  • *
ขอบคุณทุกคำตอบมากๆครับ