ผู้เขียน หัวข้อ: สังเกตุไหมครับทำไมคนขับนิสสัน ชอบขับรถเร็วเกือบจะทุกคัน  (อ่าน 11080 ครั้ง)

ออฟไลน์ burst

• Full Member
รถนิสสันแถวบ้านผมค่อนข้างขับช้านะครับ
ผมเปรียบเทียบเป็นย่านดีกว่า

แถวนนท์ ขับช้า เอื่อยเฉื่อย ไม่เร่ง ขับมึนก็เยอะ
แถวสมุทรปราการ ขับซิ่ง ขับเห้ ชอบให้ใช้กำลัง (ต้องให้ปาดเอา ขอเข้าดีๆรอไปเหอะ)
กรุงเทพ สายวัดใจ แต่ผมชอบตอนเช้าๆขับจี้กันดี ไม่ค่อยเว้นระยะ น่าเบื่อแค่พวกชอบเล่นมือถือ
Toyota Soluna Vios MC 1.5 S '06 1NZFE
BMW 3-Series 320D LCI Sport line '16 B47D20
Nissan Navara NP300 VL 4WD '17 YD25DDTi