ผู้เขียน หัวข้อ: // พาไปชมรถคันจริง Honda Accord Hybrid Minorchange ทั้งภายนอก - ภายใน //  (อ่าน 50496 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuntapon.s

• Hero Member
Re: // พาไปชมรถคันจริง Honda Accord Hybrid Minorchange ทั้งภายนอก - ภายใน //
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2016, 16:56:47 »
เห็นสีเบาะแล้วนึกว่าทำร้านเบาะข้างถนน ถ้าที่ท้าวแขนกับแผงประตูแซมสีน้ำตาลด้วยจะทำให้ดูมีความต่อเนื่องคงทำให้ดูสวยกว่านี้

คิดเหมือนกันเลย

เหมือนเบนซ์เก่าตามเต้นท์ ไปเปลี่ยนเบาะแบบถูกๆ มาเพื่อขายเลย
ผมว่าไม่ขนาดนั้นมั้งครับ
ผมโอเครเลยกับสีนี้ เป็นทางเลือกแรกๆ ของรถญีปุ่นในไทย
และที่สำคัญ ผมว่าการเย็บเบาะ ของฮอนด้า นี้เนียน เรียบร้อยที่สุดในทุกยี่ห้อ

ไม่ได้ว่าว่าสีไม่สวยหรือไม่ปราณีตอะครับ  ผมแค่รู้สึกว่าเปลี่ยนทั้งที่น่าจะจัดเต็มหน่อย ที่ท้าวแขนกับแผงประตูจัดมาสักนิดจะงามกว่านี้  อย่างE90 320dตัวสุดท้ายไปลองหาดูครับต่างกันนิดเดียวดูมีระดับขึ้นอีกเป็นกอง  แต่ก็เอาเถอะครับผมว่าตัวไมเนอร์มันดูดร็อปลงตั้งแต่เปลี่ยนชุดแผงลายไม้คอนโซลกลางกับแผงประตูเป็นสีดำแล้วครับ

ออฟไลน์ meeuwarn

• Sr. Member
Re: // พาไปชมรถคันจริง Honda Accord Hybrid Minorchange ทั้งภายนอก - ภายใน //
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2016, 07:40:45 »
สีเบาะ ไม่ตรงกับ แผงประตู >:(

ออฟไลน์ J@K

• Sr. Member
  • ไม่ซิ่ง.....ก็ซี้
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2016, 09:57:48 »
สวยๆ ในราคาที่ถูกลงกว่าตัวก่อนหน้าด้วย
@ngel gunman

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• Hero Member
  • SNK vs Playmore
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2016, 12:32:18 »
ของเล่นเยอะดีจังครับ ผมว่าไม่แพงนะเนี่ย