ผู้เขียน หัวข้อ: จะมี Clip ทดสอบอัตราเร่งของ Swift ไหมครับ  (อ่าน 2327 ครั้ง)

ชอบดูครับ สนุกดี.. อยากดูท่านผู้เกิน นั่งขับรถคันนี้ ว่าจะสบายขนาดไหนอะครับผม  ;D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: จะมี Clip ทดสอบอัตราเร่งของ Swift ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 31, 2010, 16:21:02 »
เอ๋า

นี่แสดงว่าไม่ได้คลิกดูในกระทู้แสดงความเห็นเลยใช่ไหม?

มีมาหมดแล้วนี่ครับ

Re: จะมี Clip ทดสอบอัตราเร่งของ Swift ไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 31, 2010, 18:02:11 »
ไม่ได้เข้าไปดู กระทู้นั้นครับ.. เอิ๊กๆๆ เลยไม่เห็น โทษทีจ้า  ;D