ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อกี้ เจอคันนี้มาครับ >> ช่วยชี้เป้าที คือว่าที่รถอะไร  (อ่าน 6972 ครั้ง)

ออฟไลน์ yospat

• Newbie
  • *
เมื่อกี้ ประมาณ 8 โมงครึ่ง ผมขับรถจากบางนา-ตราด ขึ้นต่างระดับมาลงสุขุมวิทเข้าอุดมสุข
เจอคันนี้พอดีครับ

ด้วยความที่รถเยอะมาก เลยเก็บรูปได้แค่รูปเดียว แต่รูปทรงเป็นมินิ mpv ทรงกล่องๆ เลยมองไม่ออกว่ามัน DNA ยี่ห้อไหนครับ

>> แก้ไข ลดขนาดไฟล์ให้แล้วครับ ไม่แน่ใจว่ารูปขึ้นมั้ยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 18, 2016, 14:14:43 โดย yospat »

ออฟไลน์ Staples

• Hero Member
ไม่เจอภาพครับ

ออฟไลน์ Super hornet

• Hello everyone 我是爱车的人
อัพรูปใหม่ด้วยครับ รูปไม่ขึ้นนะ
History of my car
2013 Lamborghini LP570-4 Superleggera For me
2006 Benz E200 Kompressor +Kleemann For wife
2008 Maserati Granturismo 4.2  For wife,me
2009 Jaguar XF 3.0 For sister
2014 Range Rover Evoque 2.2 Sold...
2009 Benz CL 500 second hand  Sold....
2001 Lexus GS300  Sold....

ออฟไลน์ kittiphat123

โหลดรูปไม่ได้นะครับ ดูไม่ได้ครับ

ออฟไลน์ raygun

.
.
.
bugatti chiron ครับ

ผมเดาเอา ดูรูปไม่ได้เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ yospat

• Newbie
  • *
สวัสดีครับ ผมปรับขนาดแล้วอัพรูปให้ใหม่แล้วนะครับผม ไม่ได้โพสท์กระทู้นาน เริ่มโลว์เทคครับ ขออภัย

ออฟไลน์ Jo_Jungko

• Sr. Member
น่าจะ โตเกียวแทกซี่ หรือ เจแปนแทกซี่ ซึ่งมันก็คือ โตโยต้า ที่ทำมาเพื่อเป็นรถแทกซี่โดยเฉพาะ เหมือนกับ ลอนดอนแทกซี่ นะครับ สำหรับใช้ในประเทศญี่ปุ่นนะครับ แต่มีการวิ่งทดสอบในไทยมาพักหนึ่งแล้ว

ออฟไลน์ rtong

Toyota คันนี้วิ่งมานานล่ะ  จะผลิตที่นี่ไหม

ออฟไลน์ พ่อบ้านสายเที่ยว

• ยาเขียวชนิดเม็ดตราใบห่อ แก้ร้อนในกระหายน้ำ
เป็น รถของพี่โต สำหรับทำ แท๊กซี่ที่ญี่ปุ่น ที่วิ่งทกสอบในบ้านเรามาเป็นปีแล้วครับ ตามความเห็นบนๆ
"แตกต่าง" แต่ไม่ "แตกแยก"

ออฟไลน์ ismael

ผมว่า Altis

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ไอคันนี้ยังไม่เลิกวิ่งทดสอบอีกหรา

ออฟไลน์ Visual

รุ่นนี้ เอาเฉพาะบอร์ดนี้ผมเห็นกระทู้ถามมาอย่างน้อย 4 ครั้งแล้ว  ::)

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
ถ้ามันทำราคาได้พอกันกับ Altis นี่เอามาผลิตและขายในไทยเถอะ สหกรณ์แท๊กซี่คงซื้อกันพรึ่บ และ Altis ก็ไม่ตกเป็นจำเลยรถแท๊กซี่อีกต่อไป ฮาาาาา
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
ถ้ามันทำราคาได้พอกันกับ Altis นี่เอามาผลิตและขายในไทยเถอะ สหกรณ์แท๊กซี่คงซื้อกันพรึ่บ และ Altis ก็ไม่ตกเป็นจำเลยรถแท๊กซี่อีกต่อไป ฮาาาาา

ผมว่า แพงกว่าอัลติสสัก 1 แสน  ก็ยังน่าสนนะครับ
แลภายในจะกว้าง โปร่ง ประตูสไลด์ได้ด้วย น่าใช้ดีครับ  8)

ออฟไลน์ หมูปิ้ง

• Jr. Member
  • **
  • "น้ำใจบนท้องถนน"
ผมนึกว่า รถไว้โดนเอฟเฟคระเบิด ถ่ายหนัง
(ไม่มีสาระนะคับ อิอิ)