ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นสมาชิกในพันทิบโพสรูป toyota prius ที่ศูนย์โตต้าที่ไหนซักแห่ง  (อ่าน 4292 ครั้ง)

ออฟไลน์ rincivil

• Jr. Member
  • **
แล้วไม่ทราบว่าจะเป็นตัวที่ประกอบขายในเมืองไทยหรือยังครับ หรือ แค่เป็นรถทดสอบเก็บข้อมูลเฉยๆ ใครพอทราบข้อมูลช่วยบอกรายระเอียดหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ผมไม่ทราบครับ เพราะไม่ได้เข้าไปดูพันทิบมานานมากแล้ว ไม่สนใจ และไม่ใส่ใจ

อะไรก็ตามที่อยู่ในพันทิบ ผมไม่ยุ่ง ไม่ดู ไม่ขอคอมเมนท์ ครับ

(และโปรดอย่านำของอะไรจากพันทิบมาโพสต์ที่นี่นะครับ บอกกันไว้ก่อน เดี๋ยวจะทำผิดกฎของเว็บเรากัน)

รู้แต่ว่า พรีอุส มันจะประกอบในไทย อีกไม่นานนี้แล้ว ก็แค่นั้นเอง
ราคาเท่าไหร่ ก็ไม่ทราบอีก แต่มันควรคร่อมระหว่าง อัลติส กับ แคมรี แค่นั้นครับ

ออฟไลน์ rincivil

• Jr. Member
  • **
รับทราบครับว่าห้ามนำข้อมูลจากพันทิพมาโพสครับ ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ

ออฟไลน์ Chris Evn

• Hero Member
จากที่เห็นภาพ มันเป็นโฉมปัจจุบันที่นำเข้ามา แล้วเจ้าของเอาไปแต่งครับ