ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบเกี่ยวกับตัวปรับบูสไฟฟ้าครับ  (อ่าน 1362 ครั้ง)

ออฟไลน์ Shikalouis

• Jr. Member
  • **
อยากทราบว่าตัวปรับบูสไฟฟ้าเช่น Greddy proface b  สามารถใส่กับเครื่องซุปเปอร์ชาร์จได้ไหมครับ

หรือใส่ได้แต่กับรถเทอร์โบครับ

ปล. ใส่เครื่องซุปเบอร์ชาร์จใส่วัดโชว์แค่ค่าบูสที่วิ่งอยู่ได้ไหมครับ พอดีใส่เกจวัดกลมแล้วมันไม่เข้ากับรถ
เท่าไรครับ

ออฟไลน์ ight

• Jr. Member
  • **
Re: อยากทราบเกี่ยวกับตัวปรับบูสไฟฟ้าครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 20, 2016, 13:43:12 »
ใส่ได้ แต่ใช้ได้แค่ดูบูสต์ เพราะคงไปปรับอะไรไม่ได้ครับ