ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัย Honda น่าจะออกแบบรถมาเพื่อให้ปั่มปั๊มในรถได้สะดวกกว่ายี่ห้ออื่นๆ  (อ่าน 8614 ครั้ง)

ออฟไลน์ golf8023

• Hero Member
ผมว่า PPV บ้านเรา พับเบาะแล้วใช้ได้อยู่นะ ต้องรุ่นที่พับเบาะราบด้วยนะ
ช่วงล่างรองรับทุกแรงกระแทก หายห่วง  ;D
แล้วถ้ามีหลังคากระจกด้วยนะ ฟ้าเปิด เห็นดาวพราวเต็มท้องฟ้า แสงจันทร์นวลชวนผ่อง

ผมคิดอะไรอยู่วะเนี่ย  ;D

ออฟไลน์ Weetting

• ช่วงล่าง+เครื่องยนต์
ใดๆจะเกิน HIACE ถอดเบาะ  :-* :-*
THE Manual Gearbox Preservation Society
Drive diesel until last day

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
แม่ยานางไม่ชอบน่ะครับ ทำกันในรถ โน้นข้างนอกโล่งๆ กล้าพอไหม อิอิ

ออฟไลน์ delete

เค้าบริหารจัดการพื้นที่ได้ดีมากกว่าครับ  :D :D :D ถ้าไปซื้ออีกยี่ห้อ อาจไม่ได้แบบนี้

ออกทริปไปกางเต้นท์นอน แบบไม่ต้องนอนเต้นท์
น่าสนใจแฮะ

ออฟไลน์ apinui

คือ ผมว่า ถ้าคนมันจะเอาอะนะ ..แคบแค่ไหน ก็ได้หมดล่ะครับ เบาะคู่หน้าก็จัดได้ แคบแค่ไหน ก็หาที่ลงกันจนได้ล่ะครับ ......

สำคัญคือ ฟิมล์รถคุณดำแค่ไหนต่างหาก ...ความกว้างอะเรื่องรองฮะ .....

ออฟไลน์ J_Serie5

Toyota ก็ไม่น้อยหน้าครับ ขอส่ง Prius พับเบาะเข้าชิงครับ 555  ::) ::) ::) ::) ::)

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
Toyota ก็ไม่น้อยหน้าครับ ขอส่ง Prius พับเบาะเข้าชิงครับ 555  ::) ::) ::) ::) ::)

Prius, Jazz ยอดนิยมในญี่ปุ่นเพราะเรื่องนี้นี่เอง  ;D

ออฟไลน์ karn5811

• Sr. Member
new yaris ก็ไหวนะครับไม่ต้องพับเบาะด้วย 555555555 เบาะหน้าก็ไหว

แต่ jazz นี่ขวัญใจวัยรุ่นครับ เพื่อนผมส่วนมากที่เคยในรถ ล้วนเป็น ฮอนด้าแจ๊ส

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ช่วยทำรถที่ซับแรงสะเทือนดีๆด้วยนะตัวเธอว์ 555+