ผู้เขียน หัวข้อ: // Sales Report รายงานยอดขายรถยนต์ กันยายน 59 แบ่งตาม Segment แบบละเอียด //  (อ่าน 15967 ครั้ง)

ออฟไลน์ GOBBS

• Hero Member
ที่บ้านพึ่งซื้อยาริสไปคันนึง
พอนั่งไล่ดูแล้ว รถพิกัดนี้ มันเด่นจริงๆครับ เชื่อว่าถ้าใครจะซื้อรถราคาประหยัด yaris ยังไงก็อยู่ในตัวเลือก
option พอเพียง สำหรับคนไม่มากเรื่อง รถกว้าง นั่งสบาย เครื่องแรงพอ ใครเคยใช้ 1.5เก่าๆ พวก soluna jazz idsi มาขับยาริสก็เพียงพอแล้ว
รถแทบไม่มีปัญหาประจำรุ่น ชื่อ toyota ไว้ใจได้ว่า ใช้ได้ 10ปียังมีของให้ซ่อม ขายต่อก็ยังมีราคากลับมาบ้าง
.... ถ้าคุณคิดว่า รถคือ พาหนะจากจุดนึงไปอีกจุดนึง แค่พอไปถึงโดยไม่มีปัญหา เดินทางที่ 90-100กม./ชม. .... ยังจะต้องการอะไรอีกละครับ
และนี่ละครับ ที่คนส่วนใหญ่ในประเทศต้องการละ....
.....2006 honda jazz idsi
.....2015 mazda2 skyD
..ใช้รถเท่าที่จำเป็นกันเถอะครับ...รถมันติด

ออฟไลน์ V221

ตอน Hyundai H1 ออกใหม่ๆ ผมก็เป็นลูกค้าคนแรกๆ หวังว่า Kia Grand Carnival จะพอไปได้ถึงจะไม่เท่า H1 ก็ตามครับ
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ SM.

Carnival ถ้านำเข้ามามากๆหน่อย ผมว่ามีโอกาสแซง Ventury นะ

ออฟไลน์ MUK

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลดีๆ

ออฟไลน์ Boycm009

• Sr. Member
ขอบคุณข้อมูลดีๆ ที่ได้อ่านประจำทุกเดือนครับ

ออฟไลน์ recycleman

อยากให้เกียมาทำตลาดเองให้เป็นเรื่องเป็นราวจัง

ของดีๆเด็ดๆยังมีอีกเยอะน่าจะปล่อยของได้เต็มที่กว่านี้

ออฟไลน์ SLuang

ตลาดกระบะ ถ้าเดือนหน้า ฟอร์ดยึดชายหาดอันดับ 3
จะเป็นเดือนที่ 13 มั่งครับ
เริ่มครองอันดับ 3 ครั้งแรก เดือน ต.ค. 2558

ออฟไลน์ Nut_K

HRV นี่วัสดุภายในส่วนตัวรับไม่ได้จริงๆ แต่พี่แกก็ขายดิบขายดีเหลือเกิน CHR มาเมื่อไหร่มีหนาว

ทำไมผมเห็นมีแต่คนบอกว่าวัสดุดีเกินมาตรฐาน honda

ผมว่าวัสดุมันเกินหน้า CRV ไปแล้วนะ แต่มาตายที่จอแบบใหม่นี่แหละ อุบาทว์มว๊ากกกกกกกกก !!!!!!!!!!!!!!

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***

ออฟไลน์ Darkart

ขอบคุณข้อมูลมากๆ ทุกๆเดือนครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์